Ở Hải Phòng mới có một địa chỉ phun thêu mới, đảm bảo đẹp, em làm rồi. Các chị, các mẹ nào muốn phun mày, phun môi gì thì cân nhắc nhé!

Tình hình là lâu nay thích phun mày, phun môi cho đỡ mất công tô tô vẽ vẽ lúc trang điểm mà chưa biết làm ở đâu được. Đầu tháng gần khu em ở (Đường Lạch Tray ấy ạ!) có cái thẩm mỹ viện mới khai trương. Nghe đâu đây là chi nhánh thứ 8. Nghĩ bụng chắc nhiều chi nhánh vậy là TMV lớn, uy tín, em làm liều đến thử.

Mới khai trương mà khách tới khá đông nên em cũng an tâm. Em ngồi đợi đâu khoảng 1 giờ gì đó để tới lượt. Trong tâm thế là đến thử nghe tư vấn thế nào thôi chứ chưa định làm, cơ mà lúc mấy chị nhân viên vẽ tạo dáng mày cho em xem thì ưng ý quá. Thế là làm luôn! Thời gian vệ sinh, chờ thoa tê hết 30 phút, thêm 30 phút phun mày nữa là xong hàng chân mày trong 1 giờ.

Phun xong cũng không sưng gì mấy, khoảng 3 ngày là bong mày, cũng không phải kiêng cữ gì. Mấy ngày đầu thì mày hơi đậm như kiểu mình trang điểm đậm, mày bong xong thì sẽ nhạt hơn. Nay em phun được 3 tuần rồi các chị ạ. Màu lên đẹp, vừa phải. Em thì em thích nhạt nhạt để trông tự nhiên, lúc nào cần trang điểm đậm thì mình vẽ màu thêm lên cũng được, chủ yếu là có khung sẵn thì mình đỡ mất thời gian. Chị nào thích đậm thì 1 tháng sau khi phun lần đầu có thể dặm lại thêm, được bảo hành không mất phí, chỉ tốn bộ dụng cụ phun khoảng 100.000đ thôi ạ.

Sau phun 3 tuần thì nhìn em như hình thế này đây. Em có kẻ thêm chút chì nữa đó…. Em chụp lúc trang điểm đi ăn cưới…

Địa chỉ cho chị em nha: TMV Ngọc Dung - 205B Đường Lạch Tray, Hải Phòng.

TMV này còn nhiều chi nhánh ở các tỉnh khác nữa đấy ạ!

Nguồn: TMV Ngoc Dung