Các thành viên thân mến,

Hơi nóng của mùa Euro đang lan toả trên khắp hành tinh, với những đêm dài sôi động cùng trái bóng thì các đấng mày râu sẽ cần được bổ sung dinh dưỡng để chuẩn bị cho ngày làm việc hôm sau. Có thành viên đã chia sẻ cùng webtretho như thế này:

Xã nhà em là tín đồ của môn bóng này, em đang mày mò tìm kiếm những món ăn đảm bảo dinh dưỡng cho xã , em chia sẻ với các mẹ danh sách những món ăn em đang có dự định chế biến cho anh nhà em:

Cà-Fê: Là một fan bóng đá em cũng hiểu có không ít quý ông máu bóng đá nhưng lại không thể thức nổi để coi những trận đấu muộn của Euro (ông nhà em toàn coi bằng mắt cá thôi). Vì vậy một tách café nóng cho chồng vào những lúc anh ấy thức khuya cũng sẽ giúp bạn ghi điểm và hâm nóng tình cảm vợ chồng đấy.

Mì Ăn Liền: các mẹ đừng vội bĩu môi nha. Định kiến về mì ăn liền nóng và không tốt cho sức khoẻ lâu nay đã khiến cho nhiều bà mẹ tránh xa sản phẩm này.Nhưng ngày nay, khi những doanh nghiệp bắt đầu thấu hiểu được sự quan tâm của chị em phụ nữ về vấn đề dinh dưỡng đã bắt đầu thay đổi cách thức kinh doanh của mình. Chị em cũng tham khảo qua bài viết em sưu tầm được nhé

Thấu hiểu được vấn đề về dinh dưỡng trong đời sống hằng ngày, lần đầu tiên tại Việt Nam, công ty TNHH Công Nghiệp Thực Phẩm Việt Hưng cho ra đời sản phẩm mì ăn liền với công thức bột mì kết hợp với đậu xanh tươi mát và sự mượt mà của khoai tây, tất cả hòa quyện vào nhau tạo nên sợi mì Reeva 3 Miền GOLD có màu vàng tự nhiên, dai ngon, mát mẻ và mượt mà. Nghệ thuật kết hợp giữa sợi mì dai ba loại bột và những hương vị khác nhau, phù hợp khẩu vị ba miền đã tạo nên một trải nghiệm ẩm thực độc đáo khó quên. Được bổ sung thêm rau xanh và thịt, mì Reeva 3 Miền GOLD không chỉ có hương cuốn hút, vị hấp dẫn mà còn đảm bảo giá trị dinh dưỡng cao cho người sử dụng.

Đặc biệt, mì Reeva 3 Miền GOLD còn được bổ sung hỗn hợp vitamin B thiết yếu như B1, B2, B3, B6 và B9 được gọi là VITAMAX® được các bác sỹ dinh dưỡng tư vấn nghiên cứu và phát triển, góp phần đáp ứng nhu cầu vitamin B cần thiết hằng ngày (ST)

Snack/Bắp Rang
: Vừa uống café lại vừa nhâm nhi Snack thì còn gì tuyệt bằng. Các chị em nhà mình sợ mập thì nên tránh xa em này nhé, em này vừa dễ ăn, dễ nghiện và còn dễ phát phì nữa.

Các mẹ chọn món nào và còn thêm món nào hấp dẫn hơn cho ông xã vào ngày hội bóng đá lớn nhì hành tinh thì vào đây chia sẻ nhé :D