Các mẹ ơi, bé Xí Muội nhà em 3 tuổi, còn Cu Tí 1 tuổi rồi, đẻ 2 bé liền nhau nên em chưa kịp về phom đã phình ra, hik.... Giờ em là em dứt khoát ko đẻ nữa, dù bố cu Tí có nói thế nào đi chăng nữa.... Em quyết tâm tập luyện, chăm chút đển thời trang để lấy lại hình ảnh tí... Nhưng mà ko hiểu sao em tập thể dục đều đặn từ sau khi sinh (sau đẻ 2 tháng) đến giờ, tập gập bụng toát cả mồ hôi, mà ko ăn thua mấy. Với lại sau 8 tiếng ù tai ở công ty, về nhà lại quấn vào 2 đứa trẻ con, em không thể sắp xếp được thời gian mà tập đều đặn hàng ngày. Cuối cùng, buổi đực, buổi cái và hiệu quả đương nhiên là cũng phập phù.

Vẫn kiên trì về phom, em chuyển sang uống trà giảm béo thì chỉ thấy mất nước mấy ngày đầu rồi đâu lại vào đấy. Nguy hiểm nhất là cả buổi em cứ như trong tình trạng lâng lâng, ko thể tập trung mà làm việc được.

Bà chị em xui là đi hút mỡ như bà ấy, nhưng mà nói thật là em cực sợ động dao kéo, đẻ mổ đã hãi lắm rồi, chẳng may có nguy cơ gì thì ...hik hik.... Với lại giá của nó từ 50 - 80 triệu cho 1 vùng bụng hoặc đùi, quá "phim viễn tưởng" trong thời buổi em phải dành tiền mua sữa, mua bỉm cho con như hiện tại.

Các mẹ có lời khuyên gì cho em với: giảm béo bằng cách nào tốt nhất, an toàn nhất? giảm béo ở đâu tốt và hiệu quả nhất ạ? (à, nếu được chỗ nào giảm mỡ bụng mà giá rẻ thì càng tốt ạ....) Em bây giờ cao 1m55, nặng 57kg, vòng 2 là 78cm huhu.......; cực mất tự tin khi ra đường.

Các mẹ tư vấn giúp em, em cảm ơn các mẹ trước nhé. Tặng hoa các mẹ nè….@};-@};-@};-