Đợt này mình bận quá, định để cuối tuần hoặc tuần sau tham gia cho vui, cơ mà vừa liệng qua đây lại nổi hứng, thôi thì góp vui với các mẹ các bố câu chuyện này. À, mình cũng đã kể chuyện này trong phần nội dung chuyện HOT HOT HOT ở nhà hội bé tháng 2/2008 mình rùi, hôm đó cũng vì vụ này và một số chuyện HOT khác góp vui của các mẹ nữa nên nhà mình lên tầng nhanh cực. Mẹ Nai ui, nếu có mặt ở đây thì tham gia chui zui lun nha:Silly:. Chừ mình không dài dòng nữa, vào chuyện luôn.

Chẳng là em bé của mình chưa biết nói, đợt này cứ bi ba bi bô tập nói thôi, cơ mà huyên thuyên suốt ngày, nên mình kể chuyện của gia đình 1 chị cùng công ty mình có con nhỏ dưới 5 tuổi. Chuyện thế này:

Cũng như mọi hôm, vợ chồng chị ngủ trưa trong buồng, nhà vắng vẽ chẳng có ai, chỉ khoá cổng ngoài. Thằng bé chị được nghỉ ngày chủ nhật không chịu ngủ trưa, cứ hí húi chui vào điện tử máy tính ngoài phòng. Đúng lúc anh chồng nổi hứng thế nào lại muốn xxx , đang chuẩn bị thì thằng bé đòi máy di động của ba để chơi, anh chiều đưa luôn rồi bảo ra ngoài ngồi chơi để ba mẹ ngủ trưa. Sau đó hai vợ chồng tẹn tèn ten xxx, đang ngon lành bổng chuông điện thoại reng reng reng, thằng bé nhanh nhảu cầm luôn điện thoại xô cửa chạy vào, trời ạ, nhìn cảnh anh trên chị dưới không mặc gì nó la lên:" Ui chao ui, ba đang làm chi mẹ rứa?", anh chợt phì cười rồi bảo thằng bé: " À, Ba đang tập thể dục cho mẹ". Cũng may thằng bé tin ngay rùi chạy ra ngoài chơi.

Hết ạ.