Mom nào muốn tăng cường sinh lý cho chồng thì không nên bỏ qua bài viết này ạ. Đây là chia sẻ thực tế của nhà em, thời gian gần đây chồng em “ hơi yếu” kiểu vợ chưa lên chồng đã xuống đó ạ. Không hòa hợp nên thành ra nhiều lúc cáu bẳn chiến tranh lạnh với nhau. Biết là ko thể để tình trạng như này lâu được nên em quyết tâm tìm cách cải thiện cho chồng, từ ăn uống, thể dục thể thao tới bổ sung thực phẩm tăng cường sinh lý. Giờ thì ổn áp rồi, mọi thứ lại vào guồng quay bình thường và em thấy hạnh phúc hơn cả trước. Mẹ nào cần thì có thể tham khảo nha:

- Chế độ ăn uống, thường xuyên bổ sung các loại sau vào bữa ăn hàng ngày: hàu tươi ( hàu nướng phô mai mỡ hành, hàu nấu canh chua, hàu tráng trứng … ) sò huyết (chứa một hàm lượng lớn kẽm, protein, lipid cũng như các loại vitamin như vitamin A, C, các món sò huyết cháy tỏi, sò huyết xào me hay cháo sò huyết ) cua biển (chứa nhiều nguyên tố vi lượng tốt cho sức khỏe như kẽm, canxi, selen.. có tác dụng kích thích sản sinh nội tiết tố nam testosteron. Ăn nhiều cua biển giúp bồi bổ tủy xương khỏe mạnh, hỗ trợ điều trị các triệu chứng xuất tinh sớm hay rối loạn cương dương…) - Kiêng ăn: rau răm, bạc hà, nội tạng động vật, thức ăn mặn, sữa đậu nành, kiêng uống rượu bia, thuốc lá, cafe ( thay hết bằng nước lọc rất tốt cho sk )

- Chế độ ngủ nghỉ, thể dục thể thao: ngủ sớm 10h, dậy sớm 6h, đi bộ chạy bộ 1 tiếng. Tranh thủ tập các bài tập: chống đẩy, gập cơ bụng, bơi lội …

- Bên cạnh chế độ ăn uống lành mạnh và giàu dưỡng chất, cùng chế độ tập luyện tốt cho sinh lý của chồng, thì việc bổ sung thêm viên ngậm X-marvel giúp hỗ trợ cải thiện “vấn đề khó nói” này cũng khá hiệu quả đó các mẹ ạ. sau 1 tuần sử dụng thấy đã cải thiện ít nhiều, tăng thời gian lâm trận so với trước, chồng cũng ko thấy bị đuối như trước. Khi dùng hết 2 hộp thì ngoài mong đợi luôn các mom ạ. Nói chung giờ thì ngon lành cành đào rồi, trước 7-10 ngày mới 1 lần, thì giờ tuần 2-3 lần là bình thường. Đúng là 1 người khỏe cả nhà vui hihi.

Em xin phép chia sẻ ngắn gọn thế thôi ạ, mẹ nào cần hỏi thêm thông tin gì thì comment em sẽ trả lời nhiệt tình ạ.