Các mẹ ơi!

Nhờ các mẹ và các quan hệ của các mẹ giúp mình vụ này với.

Gọi điện hoài mà không nổi, chắc vì mình ở vùng sâu vùng xa quá.

Nhà mình khu Giang Biên, quận Long Biên. Muốn tìm một em sinh viên nào đó nhân kỳ nghỉ hè này kèm ông con trai cho mình với. Chủ yếu là hướng dẫn cho con tự học vì đã có căn bản rồi. Học theo các giáo trình Family & Friend và Our Discovery Island từ 0 đến +++. Nhóc nhà mình có phòng riêng và nghỉ hè chưa có lịch học gì hết nên các bạn ấy thoải mái bố trí giờ học. Mình chán các loại trung tâm lắm rồi vì con trai có khả năng tư duy và tự học khá tốt nhưng món này thì rất cần có người học cùng mà mình thì bận quá trời bận. Mình làm việc ở nhà nên các em ấy đến lúc nào cũng được. Trừ ngày CN ra vì tuần nào cũng về nhà nội ngoại. Mình không cần các em có trình độ quá khủng làm gì nhưng tránh cho mình vụ nói ngọng và vùng miền nặng quá (sợ con trai không theo nổi chú hoàn toàn không kỳ thị gì đâu. Mình hy vọng có thể lấp đầy mùa hè cho con và duy trì trong 1-2 năm để con ok vụ tiếng anh này bằng cách tự học là chính.

Mẹ nào có mối quan hệ đáng tin cậy thì giới thiệu giúp mình với. Mình xin cảm ơn lắm lắm ạ.

Làm ơn pm hoặc gửi mail cho mình theo địa chỉ @gmail.com">nppgialamhanoi@gmail.com

Cảm ơn các mẹ nhiều nhiều nữa ah.