Sắp hè rồi các bạn ơi, các bạn học sinh sinh viên chắc hẳn sắp được nghỉ hè. Đây là khoảng thời gian vô cùng thoải mái với các bạn, “choáy” với các hoạt vui chơi giải trí hay là chọn đi đến một trung tâm trau dồi kiến thức nhỉ? Bật mí, Hải Yến đã đến nơi một nơi vô cùng thú vị từ năm ngoái. Hôm nay, mình ở đây để tặng “quà” cho các bạn, hẳn là dịu kha khá lắm đó! Hãy cùng mình dõi theo để khám phá món quà tuy nhỏ nhưng hứa hẹn sẽ lấy mất “tâm trí” của các bạn nhé!

hình ảnh

Năm ngoái, mình đã tham gia một khoá học đàn Piano ở THANHTAMPIANO. Đây là khoảng thời gian vừa thi tốt nghiệp THPT, mình muốn buông bỏ việc học và chăm lo cho bản thân. THANHTAMPIANO là bến đỗ giúp mình có chỗ vui chơi, xoa dịu tâm trạng mệt mỏi của mình sau khi khoảng thời gian ôn thi khá là stress. 

Tại sao mình lại chọn học Piano? Piano đang là loại nhạc cụ khá phổ biến trên thế giới. Thường được biểu diễn trong các buổi tiệc hoàng gia, những nơi trang nghiêm và sang trọng. Thật tuyệt, nếu bạn được biểu diễn trong đám cưới của người thân và ba mẹ của bạn sẽ rất tự hào khi nhìn thấy con mình đứng trên sân khấu và tạo nên không khí âm nhạc, lãng mạn của đám cưới. Học Piano là một quyết định đáng giá của bạn. Nó sẽ mang lại cho bạn nhiều lợi ích về mặt tinh thần và thể chất, cũng như giúp bạn có thêm kỹ năng và kiến thức âm nhạc. Hãy bắt đầu hành trình học piano của bạn ngay hôm nay và tận hưởng những điều tuyệt vời mà nó mang lại. 

Những điểm thúc giục khiến mình phải viết những con chữ về THANHTAMPIANO.

THANHTAMPIANO là một trong những trung tâm piano đang có xu thế phát triển lớn mạnh ở khu vực TP.HCM. Với hơn 3 năm kinh nghiệm trong lĩnh vực giáo dục âm nhạc. Trung tâm có đội ngũ giáo viên chuyên nghiệp, giàu kinh nghiệm được chọn lọc kỹ càng từ các nhạc viện. Cơ sở vật chất ở đây thì hiện đại và tiện nghi. Trung tâm cung cấp các khoá học piano cho mọi lứa tuổi và trình độ, từ cơ bản đến nâng cao, từ thiếu nhi đến người lớn. 

Đầu tiên, mình rất ấn tượng với phương pháp dạy của giáo viên. Thay vì bắt đầu bằng những bài tập khô khan về lý thuyết âm nhạc hay kỹ năng chơi đàn, giáo viên đã giới thiệu cho mình những điệu nhạc cơ bản và cách chơi theo tai nghe. Thời gian nghỉ khá dài, nên mình đã học được cách chơi những bạc nhạc pop, rock và cả nhạc cổ điển vô cùng thuần phục và nhuần nhuyễn.  Bàn tay của mình đã phối hợp ăn ý hơn trước và cách biến tấu theo ý thích. Trung tâm sẽ có buổi kiểm tra trình độ của bạn và sẽ xếp lớp phù hợp khả năng của học viên. Nên bạn không lo về vấn đề bản thân sẽ không phù hợp với âm nhạc!

Thứ hai, toạ lạc ở gần trung tâm Thành Phố nằm ngay con đường nổi tiếng ở Quận 10 - SƯ VẠN HẠNH. Không gian của trung tâm cũng có giới hạn, và mỗi khung giờ sẽ chỉ có 4 - 5 bạn đến học để đảm bảo chất lượng giảng dạy đáp ứng nhu cầu giúp giáo viên có thể tập trung vào học viên nhiều hơn. 

hình ảnh

Và thứ ba, đây chắc hẳn sẽ làm nhiều bạn mê đắm đuối. Khi trung tâm có đủ các loại đàn piano đủ nhiều thể loại, giúp bạn có thể tự do lựa chọn mỗi ngày. Chất lượng sẽ được kiểm tra thường xuyên được bảo dưỡng, để đảm bảo chất lượng âm thanh tốt nhất, tránh gây gián đoạn trong buổi học. 

Ngoài ra, trung tâm còn dạy cho bé từ 5 tuổi giúp bé có nền tảng và kiến thức âm nhạc ngay từ bé!

Tóm lại, mình rất hạnh phúc khi đã quyết định học piano tại THANHTAMPIANO. Mình nghĩ rằng đây là một trung tâm piano hoàn hảo cho những ai muốn học và chơi piano một cách chuyên nghiệp và hiệu quả. Nếu bạn có ý định như vậy, bạn không nên bỏ qua cơ hội này. Love you all!!! 

FANPAGE của trung tâm nè: https://www.facebook.com/thanhtampiano