Mẹ nào có ý định cho con gái đi học múa ở CLB Hoạ My tầm này k thì cùng đăng ký nhé. Con gái tớ mới 3.5 tuổi rưỡi thôi mà hôm cho đi học ké lớp các bạn đã học từ hè mà cháu cũng thích – dĩ nhiên là động tác chỉ là tập theo thôi và chưa chuẩn nhưng cháu thích học múa. Thấy các mẹ cũng khen đi học múa cho con có sức khoẻ và dáng chuẩn mềm mại. HIện tại CLB chỉ có các lớp duy trì học từ hè thôi, hôm trước chị Mai bảo tớ cũng có nhiều mẹ hỏi, để lại đt nếu chị ý mở được lớp mới sẽ alo. Tớ post lên đây nếu có mẹ nào cùng chung sở thích mà k muốn chờ lớp mới đến hè năm sau thì cùgn đăng ký nhé.

Học tuần 2 buổi, học phí 150k/tháng. Địa điểm học ở trường mẫu giáo Nguyễn Công Trứ hoặc CLB Thanh niên Hồ Thiền Quang.

Trường có 2 ca 5h30-7h và 7h đến 9h. Tớ thì muốn đăng ký học ca 2 vì đi làm về đón con k cập rập và con ăn được cơm rồi đi.

Các mẹ cố gắng nhé, mùa đông mà đến lớp học các con mặc váy múa k lạnh đâu và rất hăng say. Chính mùa đông các con đỡ ngại tập hơn là mùa hè vì mùa hè mướt mải mồ hôi lắm. Mà hè lớp học sẽ đông học sinh và nhiều lớp nên có thể cô giáo k care kỹ từng cháu được như hiện tại đâu.

Có gì các mẹ có thể đăng ký danh sách ở đây hoặc gọi điện cho chị Mai để hỏi thêm nhé 0904221156.

Tks cả nhà