Cảm ơn tất cả mọi người đã đến giao lưu với các mẹ trong CLB tiếng anh (WTT EC)!:Rose: Sau bao ngày hẹn hò, chờ đợi, hôm nay mọi ngưòi đã đến, đã gặp gỡ và trao đổi rất vui. Buổi sáng có mưa to nhưng các mẹ vẫn đến sớm và chờ để được lấy sách đĩa v.v. Mọi người thật là nhiệt tình :LoveStruc:. Hôm nay các bố mẹ đã “thoả lòng mong ước” gặp nhau vì đã nói chuyện với nhau về sách đĩa nhiều trên điện thoại nhưng hôm nay mới biết mặt nhau đây, nào là mẹ Bitun, meThobo, Hà Nội ơi, mẹ Thỏ trắng v.v, rồi được gặp các mẹ tâm huyết bấy lâu cho box giáo dục, như mẹ Laida, meQuynhminh, Banhgao v.v. Thật là vui phải không các mẹ? :Rose:

Mọi người cũng cho bọn mình xin lỗi nếu có gì không được vừa ý nhé, một số bạn đã phải ra về “tiu nghỉu” vì đã hết sách hoặc đĩa mà bạn thích. Bọn mình đã ghi lại rồi, để vài hôm nữa bọn mình sẽ liên lạc lại với những bạn còn thích bộ này bộ kia mà hôm nay chót hết nhé. Các bạn cũng thông cảm, bọn mình chỉ mang một số lượng có hạn thôi mà. :Rose:

Chúc các mẹ luôn vui và chăm con chu đáo, box giáo dục luôn luôn nhận được sự chia sẻ nhiệt tình của các bố mẹ. WTT EC cảm ơn tất cả mọi người một lần nữa! Hẹn gặp lại lần sau! :Rose: