Nếu bạn đã từng sử dụng nước xả Comfort hương hoa 1 lần thì sẽ không bao giờ quên được mùi hương quyến rũ,thơm mát dài lâu của Comfort hương hoa.

Thật sự quảng cáo của Comfort hương hoa rất ấn tượng và cuốn hút người xem dù trẻ con hay người lớn nhưng mình cũng hấp dẫn,cũnh hay thôi mà sử dụng mới biết.Và 1 lần mình đi siêu thị được các cô tiếp thị gửi tặng 1 gói nước xả Comfort hương hoa mới hàng mẫu vì tò mò mình đã dùng thử quả thật mùi thơm nhẹ nhàng tự nhiên như mùi hoa tươi làm mình rất ấn tượng.Mùi thơm như len vào từng xớ vải làm quần áo lưu giữ mùi hương rất lâu.Thế là mình quyết định sử dụng để vệ sinh hết rèm cửa để đón Tết,người thân mình tới nhà rất ngạc nhiên vì cứ quả quyết là mùi thơm của hoa ở đâu hòa với hương trầm của nhang cứ phảng phất cả nhà,thế là mình tiết lộ ai cũng ngạc nhiên và thú vị vì mùi thơm dịu nhẹ và lâu phai chẳng những thế Comfort hương hoa có rất nhiều mùi phù hợp riêng với ý thích của từng người như:Huong gió xuân,hương hoa cỏ,Hương ban mai...

Và lại 1 tết mới lại sắp đến,mình sẽ sử dụng nước xả Comfort hương hoa để cả nhà thơm mát cùng đón xuân mới!