Chẳng còn bao lâu nữa không khí Tết sẽ tràn về khắp nơi. Cái không khí thật nhộn nhịp làm cho ai cũng thấy thật nhiều cảm xúc khó tả. Mọi người chuẩn bị thật nhiều thứ cho Tết cổ truyền vì những ngày này là dịp để mọi người trong gia đình, bạn bè tụ họp, sum vầy bên nhau. Tranh thủ những ngày cuối năm để chuẩn bị thật chu đáo nhiều món ăn ngày Tết và điều quan trọng hơn cả vẫn là căn nhà phải thật tươm tất để đầu năm đón khách đến thăm.

Mọi năm phải mất cả ngày để hoàn tất khâu giặt và lau dọn cho nhà mình. Nhưng năm nay mình đã có Comfort giúp sức nên công việc của mình thật là nhanh chóng với tất cả những công việc như: chuẩn bị những bồ quần áo mới, thật đẹp đi chơi ngày Tết cho cả gia đình, Rồi chăn drap nệm, màn cửa phải giặt thật sạch và thơm. Công việc của mình nay đã đơn giản hơn để chuẩn bị cho cái Tết thật vui rộn ràng, ngập tràn thơm mát.

Mình rất thích Hương vị ngày Tết qua tất cả những thứ mình đã chuẩn bị cho gia đình mình. Cám ơn Comfort đã đồng hành cùng mình trong những ngày cuối năm và chuẩn bị bước sang năm mới thật hạnh phúc cùng gia đình.