Mặc dù rất sợ bị chỉ trích nhưng e vẫn muốn đc chia sẻ:

A là 1 doanh nhân thành đạt và tài giỏi. A có 1 người vợ trẻ trung xinh đẹp và 2 cô công chúa bé nhỏ đáng yêu. Nhìn vào thì đúng là 1 gđ hp. Nhưng với a như vậy đâu đã là đủ, đã là hp. Và a vẫn tiếp tục kiếm tìm ... Em - 26t sau 1 cuộc hôn nhân bất hạnh và có cái nhìn tiêu cực về hôn nhân, sợ cảnh mẹ chồng nàng dâu, sợ những ràng buộc mà hôn nhân mang lại. E và a đã gặp nhau và tình yêu đã đến rất nhẹ nhàng và đơn giản. Yêu a và đc a yêu đó là quãng thời gian rất hp và rồi chúng e qđ sinh con. Mong ngóng từ khi con còn là cái trứng và đến khi thai đc 3 tháng a vẫn luôn quan tâm và yêu thương e nhưng đã dần có sự thay đổi khi biết e mang thai bé gái. Mặc dù miệng a vẫn nói con gái càng vui chứ sao nhưng bụng a thì lại nghĩ khác. Sau đó a đã khéo léo lo cho 2 mẹ con chỗ ở và 1 khoản thu nhập để chi tiêu và rồi những cuộc đt thưa dần rồi ngừng hẳn. E biết như vậy là đã hết. Tình yêu cũng đã chết . E ko cố gắng đi tìm a, e k níu kéo những gì ko thuộc về mình và e càng k muốn mình là ng cướp chồng người khác, k muốn phá vỡ hp gđ a. Vẫn biết làm SM sẽ rất vất vả, sẽ mang lại rất nhiều thiệt thòi cho con nhưng e vẫn sẽ cố gắng. E vẫn rất lạc quan đạp lên dư luận. Mặc dù gay gắt phản đối nhưng bố mẹ vẫn luôn bên e trong những ngày ở bv vì phải sinh mổ (thai ngược) nên tg nằm ở bv kéo dài hơn. Giấu mẹ những giọt nước mắt 1 mình lặng lẽ khóc thầm nhưng nhìn con lại thấy hp vẫn tự nhủ hãy cố lên.

Còn a có lẽ bgiờ a vẫn tiếp tục kiếm tìm... Chúc a may mắn. E giờ đây đã có tình yêu của đời mình rồi. Đến hôm nay tình yêu của e đc 3 tháng rươĩ rồi. Rất xinh xắn và đáng yêu nữa.

Mong tình yêu của mẹ ngoan, giỏi và luôn mạnh khỏe.