Chào cả nhà,

Mình đã lập một topic đường link:

http://www.webtretho.com/forum/f187/muon-tim-mot-moi-quan-he-nghiem-tuc-cho-ban-la-dai-gia-rat-nghiem-tuc-day-nhe-cac-me-don-than-va-cac-ban-gai-con-doc-than-1734905/

và đã được bạn svn3012 tư vấn nên mở ở forum này sẽ ổn hơn, do vậy mình mạn phép mở lại topic nhé

Nội dung topic trước của mình như sau:

Mình có một người bạn, sinh năm 64, là một đại gia đúng nghĩa, túm lại là rất mạnh về tài chính.

Về tính cách, mình chỉ có thể nói mình đã gặp và tiếp xúc với nhiều kiểu đàn ông, và đảm bảo rằng ĐƯỢC, là người đàn ông tốt theo tiêu chuẩn bi giờ. Anh ấy đã qua một lần đò, hiện có 3 con đều đã trưởng thành cả rồi, giờ đang muốn tìm một người vợ để cùng chia sẻ hạnh phúc.

Vì là bạn bè đã lâu, mình cũng hiểu tính cách của anh ấy và anh có nhờ mình giới thiệu, vì bản thân những người như vậy thì tưởng tìm dễ nhưng thực ra lại khó, vì tiêu chuẩn anh ấy đưa ra nghe rất đơn giản nhưng kỳ thực mình thấy lại cực kỳ khó. Mình thật long muốn giúp đỡ một người tốt như anh ấy, cũng là có thể giúp một người nào đó cũng đang muốn tìm kiếm hạnh phúc nên lập topic này;

Bạn gái nào hoặc mẹ nào cảm thấy muốn tìm hiểu và cũng có ý định nghiêm túc thì có thể PM cho mình nhé

Tiêu chí như sau:

+ Sinh năm 1981, 1980, 1977, 1976

+ không quan trọng đã ly hôn, miễn hiện tại đang độc thân (nếu ly hôn và có con riêng thì có lưu ý nhỏ là con gái nhé)

+ Cao ráo (chừng 1.56m trở lên), da trắng, hơi béo một chút (kiểu như phụ nữ phải có da có thịt tý ấy ạ, siêu mẫu gầy thì lại không thích đâu)

+ không quan trọng công việc và nghề nghiệp, trình độ và bằng cấp

+ hiểu biết, biết thông cảm và vị tha.

That is all,