Chào cả nhà, xin giới thiệu qua 1 chút: mình là 1 member bình thường của wtt, đã từng cho con dùng thuốc của Anh Tuấn và thấy ổn. Mình thấy có nhiều bạn và ngay cả bản thân mình cảm thấy áy náy khi cứ phiền AT mãi, vì vậy mình muốn mở topic này, đây là dịp để các bạn có thể gặp gỡ, giao lưu và gửi lời “cảm ơn” đến AT. Hoàn toàn tự nguyện nhé, ai có cùng quan điểm với mình thì xin mời vào đây đăng ký:

Hôm trước TanKyDuyen, mình và 1 số bạn đã tổ chức ọp để bàn về việc này, nhưng chưa đi đến đâu cả, vì nhiều lý do, mình post lại bài của Mít Nem để mọi người đọc sẽ hiểu:

Các mẹ thân mến,

Lòng biết ơn để đáp trả một tấm lòng tốt là nên, nhưng làm một cách tế nhị thì tốt hơn. Admin cũng có lý do nên không thể ủng hộ là đương nhiên. Vì webtretho là một diễn đàn không vì mục đích lợi nhuận, và không thể đứng ra để bảo vệ anh Tuấn hay bất cứ ai làm gì thông qua webtretho. Việc để cho topic trao đổi đơn thuốc của anh Tuấn với các mẹ mình nghĩ đã là một sự chiếu cố rất lớn của WTT vì lợi ích chung của mọi người rồi. Mọi người cố gắng hiểu nhé. Việc các mẹ lập quỹ liên quan đến rất nhiều chuyện...về mặt pháp lý. Nên có gì tốt nhất mọi người nên trực tiếp bàn bạc chứ không phải là ở đây. Các mẹ cứ tưởng tượng như đối với giáo viên dạy con mình cũng thế, có rất nhiều cách thể hiện tình cảm và lòng biết ơn...mà vẫn tế nhị để cho tất cả mọi người đều phải tôn trọng cô giáo của con mình, kể cả con mình cũng phải có thái độ thế. Em không biết điểu đó có quá là khó hiểu đối với mọi người? Nhất là khi anh ý đã làm ở đây không công và không vì mục đích tư lợi này nọ. Cách thức các mẹ làm gì có ảnh hưởng rất lớn tới cách mà tất cả mọi người nhìn vào anh ý, đặc biệt là những bác sỹ TMH...mà vì bài thuốc của anh ý đã mất một lượng khách đáng kể. Mọi chuyện không đơn giản đâu, các mẹ cố gắng hiểu nhé. Chúng mình làm gì thì làm, hãy để cho anh ý còn cơ hội giúp đỡ mọi người trên WTT này. Nếu làm quá thì thiệt thòi chính là chúng ta đấy.

Mình không phải là người của WTT, là member như tất cả mọi người và con mình có dùng thuốc anh ý cho. Mình chỉ nói hoàn toàn khách quan thôi.

Cộng thêm việc mình thấy lượng người 'thực sự" muốn vào để cảm ơn AT là không nhiều, hoặc vì lý do nào đó họ muốn đến tận nhà AT, vì vậy thời điểm này cả nhóm quyết định không mở TK nữa, nhưng nếu ai ở xa muốn quan tâm thì PM cho TanKyDuyen nhé.

Dự kiến thời gian là: 2h chiều Chủ nhật, ngày 16/11/2008. Vì nhiều lý do, AT có nói 1 lần gặp gỡ chỉ đón tiếp 20 bạn. Vậy mời các bạn đăng ký theo danh sách sau nhé, cứ 20 bạn/1 lần ọp. Các bạn nhớ để lại địa chỉ emailđiện thoại để tiện cho việc liên lạc.

1. MeoHuong.

2. TanKyDuyen.

3.

4.