Bố bạn trai mình là người Hungary, tên Harasztia. Ông hiện đang làm trong mảng sàn nhựa tổng hợp công nghiệp ở Budapest, Hungary. Ông sinh năm 1958 và muốn tìm lại ba người bạn học chung ngành airport engineer (kĩ sư xây dựng sân bay) ở Kyiv, Ukraine thuộc Liên Xô cũ. 

Ba người bạn lần lượt là: Đỗ Quang Dũng - Lê Tấn Hà - Phạm Cao Thắng (theo thứ tự từ trái qua phải)

Đỗ Quang Dũng - Lê Tấn Hà - Phạm Cao Thắng

Ông đã cố gắng tự tìm lại ba người bạn này bằng cách tìm kiếm trên mạng nhưng không thành công, ông còn giữ hình của ba người bạn này trong cuốn kỷ yếu (xem phần hình ảnh đính kèm).

Mình cũng đã thử tìm kiếm từ google, facebook nhưng không thành công, một phần vì đã quá lâu rồi và có nhiều người cùng họ tên nhưng không giống.

Rất mong phép màu xảy ra vì bố bạn trai mình rất muốn ghé thăm Việt Nam và có cơ hội gặp lại bạn cũ của ông.

Nếu có thành viên nào có thông tin, xin liên lạc với mình qua email: sarah.tran280120@gmail.com, lí do là hiện tại mình cũng đang học tập và sinh sống ở nước ngoài nên không còn giữ số đt ở Việt Nam.

Xin chân thành cám ơn!