Một mùa trung thu lại đến, bánh được bán khắp các nẻo đường làm thèm lòng người, nhất là các bé nhỏ, nhưng đâu phải ai cũng biết đến hương vị bánh Trung thu

Những bệnh nhân nghèo, những trẻ em đường phố, những con hẻm nhỏ lầy lội, trẻ em vẫn được nhìn thấy bánh đó nhưng đó là ước mơ thật xa .........

Những ánh mắt trẻ thơ đó đã in vào tâm trí của các mẹ WTT chúng mình, và rồi họ cùng quyết tâm mang tới cho các em niềm mơ ước nhỏ nhoi đó

Năm 2007 gần 500 bánh Trung thu đã được chính các mẹ làm ra với tất cả tấm lòng:

Món quà nhỏ được trao tận tay các bé:

Năm nay trung thu sắp đến rồi, được sự hỗ trợ thêm từ việc bán bánh từ thiện của công ty Webtretho, chúng ta có thêm một nguồn kinh phí mới.

Các mẹ WTT chúng mình, luôn có tấm lòng rộng mở, có sự khéo tay tuyệt vời, chắc chắn Trung thu năm nay chúng mình sẽ có nhiều bánh hơn để tặng cho các bé nghèo

Hội quán cùng công ty WTT kêu gọi sự góp sức của các mẹ, các bố, các bạn tham gia làm bánh tặng cho trẻ em viện Nhi đồng 1 và trẻ em nghèo, lang thang

Thời gian: từ 6h đến 18h hai ngày thứ 7, chủ nhật 6, 7 tháng 9

Địa chỉ nhà Quỳnh: 33/24 Đường số 9, Phường Bình An, Quận 2 (Cư xá Viện Kinh tế).

Bản đồ