Hi!

Em ko biết phải mở đầu như thế nào cả. Thực ra là tầng này em nhận thay em Phương Anh mở. Dù đã chuẩn bị tinh thần từ lâu nhưng thời gian này em khá bận rộn, sáng nay em đi học rồi đi nghe nói chuyện tới gần 13h mới về đến nhà, khi nhận được tin của Phương Anh nhắn em lên mở tầng, em khá tâm lý. Tuy vậy, việc mở tầng là 1 vinh dự cho bản thân em nói riêng và các thành viên trong doanh trại vợ bộ đội nói chung nên em hết sức hào hứng. Qua tầng mới này, em muốn dành lời cảm ơn sâu sắc gửi tới các chị em trong nhà vợ bộ đội chúng ta. Thời gian em gắn bó với “doanh trại” chưa phải là dài, nhưng cũng không hẳn là ngắn. Chính từ nơi đây, em đã học được rất nhiều kinh nghiệm quý báu và nhận được những tình cảm chân thành từ các chị, các bạn đi trước. Điều này vô cùng có ý nghĩa đối với em, nó giúp em có thêm nghị lực và sự vững vàng trong tình yêu đối với bộ đội. Mỗi khi gặp khó khăn, tâm lý không ổn định, chỉ cần nghĩ tới những tấm gương của các bậc tiền bối đi trước cũng đủ khiến em thấy mình cần phải mạnh mẽ hơn, muốn được yêu bộ đội nhiều hơn... Hạnh phúc của chúng em có được ngày hôm nay là do sự đóng góp một phần không nhỏ từ những gì em đã học được ở các chị em trong doanh trại vợ bộ đội. Dù thời gian này em ko hay post bài trong nhà, nhưng em vẫn cố gắng tranh thủ bất cứ khi nào có thể để đi tàu ngầm trong nhà, lĩnh hội những kiến thức quý báu từ các chị em nhằm ngày một hoàn thiện bản thân mình hơn. Em cảm ơn mọi người rất nhiều vì đã luôn yêu thương, giúp đỡ em trong suốt những ngày kể từ khi em mới chập chững bước chân vào nhà.

Nhân dịp nhà mình lên tầng mới, em xin gửi tặng các chị em trong nhà vợ bộ đội những bó hoa hồng thật tươi thắm tượng trưng cho lòng biết ơn sâu sắc và tình yêu của em đối với nhà mình:

Hoa hồng phớt tượng trưng cho lòng biết ơn và hoa hồng nhung tượng trưng cho tình yêu "thắm thiết" của em đối với hội vợ bội ạ :LoveStruc:

Và một chiếc bánh ngọt dành cho ngôi nhà vợ bộ đội yêu dấu:

Lời cuối cùng mà em muốn nói đó là:
EM YÊU CẢ NHÀ MÌNH!
:Kiss::LoveStruc::Rose:

Xin chúc mừng nhà của chị em chúng mình đã xây dựng thêm được một tầng mới! :LoveStruc:

P/S: Link tầng cũ của nhà chúng ta đây ạ:

Doanh trại vợ bộ đội Tầng 41 - Hạnh phúc đôi khi chỉ là những điều thật giản dị