Nhờ Mod lần này đặc biệt nhé. Em ngược dòng quay lại chốn xưa vì con vì cái vì mình, Ngồi ngắm lại căn phòng trọ đầy tâm huyết rất ưng ý, nghĩ tới cảnh trước kia cũng tìm nhà trọ nên post bài lên biết đâu có mẹ như mình trước kia.

Phòng trọ tại Quan Nhân xe 3 bánh vào tận sân, xe ô tô đậu đầu ngõ 300m, Khu trung cu mini mới xây 6 tầng hầu hết các hộ gia đình thuê, tấng 1 để xe, có chủ nhà như ở đây là hàng hiếm mình rất quý cô ấy, lắp camera tầng 1 để đảm bảo an toàn xe, và rất quan tâm nhưng không can thiệp mọi người.

Phòng mình tầng 3, 2 cửa sổ có ban công có thể phơi quần áo nếu không ngại lên sân phơi tầng 6, phòng có gác xép hai vợ chồng hai đứa con ở vẫn ok, phù hợp nhất hai mẹ con mình ngủ gác xép khách đến ngủ ở dưới. công trình phụ sạch đẹp nội thất mới xây 7 tháng. Giá đang thuê 2,5tr/tháng đóng tiền 3 tháng/1 lần. điện 2,280đ/số ( Rất hợp lý) không có phòng nào dư

Nhà mình đủ đồ nếu bạn nào đến ở mình nhượng lại thì tuyệt nếu không mình thanh lý.

May giặt Toshiba 7kg còn bảo hành hơn 1 năm Nếu không lấy mình mất công thanh lý sẽ thanh lý máy Samsung nhà Lĩnh Nam 1,9tr 6kg, tủ lạnh Sanyo 110ml hai cánh không đóng tuyết đứa em muốn lấy trả 1,5tr, ti vi JVC, tủ giầy hai cánh 200k, điều hòa để lại 3,5tr nếu không mình khuân về nhà xã, giá sách và một số đồ mình tặng lại.

Em thích phòng em lắm vì xác định hai mẹ con ở lâu dài nên chọn nhà sắm nhiều đồ, OX nhất quyết lôi về bắt trả phòng, Em tiên phong ngược dòng các mẹ ủng hộ em lấy tinh thần từ rừng vào vườn bách thú ạ.