Do chúng ta là VTKer mà VTK thì đâu có phân biệt nam hay nữ, nên em thiết nghĩ có lẽ đặt thêm cái Topic mới này để tên gọi nghe nhẹ nhàng hơn và cũng đảm bảo bình đẳng giới hơn :p :Laughing:

Hôm nay là một ngày khá dài, cả ngày chỉ đứng và nói, đi đi lại lại và chỉ trỏ, trưa thì tuột khỏi tay vụ lẩu lòng nóng sốt hấp dẫn mà thay vào đó là ngồi tại chỗ ăn một góc pizza và thanh sườn nướng ụ thịt. Hic, sao mà mình ghét đồ phát-phút thế, cứ như bữa trưa nay thì chả mấy mà lại béo ị! :Sigh:

Tối về mở WTT, đã thấy có nhiều PM đăng ký CLB VTK rồi. Ngạc nhiên là lại có VTK biết rõ mình nữa chứ, biết mình xưa làm ở đâu, sinh năm bao nhiêu, v... :Surprise: ui chắc là người quen biết cũ ... Welcome chị nhé :LoveStruc: Hy vọng những ai ở ngưỡng cửa VTK này sẽ tìm thấy được sự sẻ chia nơi đây...

Đêm khuya thì chị bạn gọi điện, bảo mình phải để ý bé lớn nhà mình đấy, chị thấy nó bồng bột quá... hôm nay nó ở bên nhà chị mà nó kể thế này "Hôm nay con vừa nhìn thấy bố con ngồi trong xe taxi rất xịn với một cô, con nghĩ chắc sắp cưới cô đấy rồi, không biết cưới vợ mới rồi thì bố con thế nào nhỉ" Lại thấy phải suy nghĩ mà đến giờ này vẫn không ngủ được. Chị à, cái mà em suy nghĩ ở đây không phải là cái "cô" nào đấy vì đến giờ em vẫn biết ex nhà em chả hiểu có gì mà lúc nào cũng phải có đôi ba em; cái mà em suy nghĩ ở đây cũng kô phải là cái taxi rất xịn vì taxi xịn mấy cũng chỉ 17 nghìn 2km đầu... Nhưng em không hiểu tại sao nó ngồi với mẹ cả tối lúc đi ngủ mà không kể với em chuyện này, trong khi nó lại kể với chị .... Có lẽ nó kô muốn em biết chuyện bố nó như thế ... nhưng có lẽ nó vẫn muốn phải kể được ra với 1 ai đó để chia sẻ ... và người nó chọn là chị, thế thì có gọi là bồng bột không nhỉ ... Em không nghĩ vậy ... Có lẽ mai lại rủ con đi ra quán nào hay ho ngồi nói chuyện ... Cả tuần tới lại là một chuyến đi dài liên tục của mẹ rồi ... con gái thân yêu ạ!!!