Không biết post vào đây có được không. Mod ơi nếu sai chỗ thì mod chuyển giúp nhé. Thankssss

1 số hình ảnh về hội chợ Noel từ thiện 2007 tại Hà nội ngày 16/12.

Mới sáng sớm. Trời còn lờ mờ các chị em đã dắt díu nhau đến trường tiểu học Kim Liên. Dựng rạp, căng phông, biển hiệu gian hàng.... các mẹ không nề hà cả việc trèo lên bàn (hehehe, nếu có cái bàn nào gãy thì biết tìm ai để bắt đền rồi nhé

Ảnh này có thể tăng sáng (để nhìn rõ mẹ nào "trèo bàn" nhưng thôi để lờ mờ cho nó thời sự)

Chụp ngay chụp ngay chị LoanNP AL&ML đang quần "xắn móng lợn"

(đang sớm mà chẳng ai thấy đâu mà... Thế mà có người thấy mới chán chứ :Laughing: :Laughing: )

Mẹ Kemmut: cho người đến thêm đi, đang cần lắm đấy, thiếu nhân sự trầm trọng...

Thôi chưa có người đến thì mình làm cửu vạn cũng khéo như ai

Không biết xếp thế này đã ổn chưa nhỉ

Em ơi chỗ này tuột ra rồi, buộc lại đi thôi, Chia sẻ tình thương mà để thương tâm quá ko ổn đâu...

Ối giời ơi anh Tuấn ơi anh đi nhanh quá em chạy theo ko kịp. (anh Tuấn nhanh quá ra khỏi khuôn hình rồi!!!)

Hoa hậu "Cửu vạn" hội chợ :Angel:

Mình phải chụp ảnh hết cả mọi người mới được

Khách mở hàng của Chia sẻ tình thương này:

Các người đẹp gian chia sẻ tình thương này:

Các bác ơi mua hàng đi nào

Khách hàng nhí

Các mẹ nhớ chuyện "cừu và lợn" đi chợ bán bánh rán và khoai luộc không. Hôm nay "cừu và lợn" bán bánh mì và cháo sườn. "bánh mì" thì mua cháo sườn, còn "cháo sườn" thì chén bánh mỳ. Mua qua bán lại cuối buổi ai cũng hết hàng.... :Laughing: :Laughing: :Laughing:

Nghiêm túc hơn đi. Gian hàng Thuốc nhé:

Mr. Tuấn trả lời phỏng vấn VTV. Chẳng biết có nghe được gì không vì lúc đấy mẹ Kemmut đang có micro tiếng to hơn.

Không tin à. đây này. còn đang thi đua với MC Thảo Vân xem ai hăng hái hơn

Cuối cùng thì hội chợ thành công tốt đẹp. Nội dung cụ thể mời các mẹ đọc các topic tổng kết nhé

Ai có thêm ảnh thì post tiếp