E tuy mới đăng ký làm thành viên của diễn đàn nhưng đã theo dõi và vào đọc được rất nhiều bài viết bổ ích của các mems nhà mình...Hôm nay mạo muội đăng ký thành viên và lập một topic với nhu cầu tìm bạn tâm giao...

Mong các bố mẹ tham gia nhiệt tình...để có thể tìm được người bạn phù hợp chia sẻ vui buồn cũng như khó khăn trong cuộc sống...

Để tránh topic bị loãng, em nghĩ đây là nơi để làm quen nên phiền bố mẹ giới thiệu ngắn gọn về bản thân (tuổi, địa chỉ, tình trạng hôn nhân, đối tượng muốn làm quen...) và 1 trong các cách liên lạc cá nhân tốt nhất...

Dạ, xin cho phép em được bắt đầu:

Nhu cầu tìm bạn là con trai :D ( nhu cầu rất rõ ràng ạ)

Giới thiệu bản thân:

Công việc: Nhân viên công ty liên doanh.

Địa chỉ nhà: Đống Đa

Tình trạng hôn nhân: SM- có 1 con gái

Hình thức: Khá là trẻ so với tuổi, cao 1m60, hem xinh hem xấu...

Nhu cầu tìm bạn, mong muốn:

Hình thức: Cao trên 1m75 ạ (tại vì em toàn đi giày cao gót 10cm lại cũng toàn làm việc với người cao, nên ai cao được hơn em thì tốt ạ...xin các bố mẹ đừng ném đá ạ, đấy là mong muốn của em thôi..chứ e cũng biết chiều cao không phải là tất cả)

Tuổi tác: Hơn em từ 7 tuổi đến 15 tuổi thì tốt ạ...Em thích ai chững chạc...

Công việc: Vì em kiếm tiền cũng không đến nỗi nào nên em cũng thích ai kiếm tiền được hơn em thì tốt, bằng công việc chính đáng ạ. Lương em là 15 triệu ạ...

Tình trạng hôn nhân: SD nhé...Không phải vì không tự tin làm quen với single guy...mà vì lợi ích của con gái, nên hy vọng làm quen với SD-những người biết rõ về cách đối xử với 1 bạn nhóc con ^^

Mục đích: Không liên quan gì đến kết hôn ạ. Làm bạn, có thể hẹn hò, cùng chơi với các bé...Chỉ thế thôi ạ

Em tự thấy mình không có khả năng duy trì 1 gia đình chỉ vì trách nhiệm...Thứ đáng sợ nhất của việc kết hôn lần nữa đó là kết thúc nó còn khó hơn lần đầu tiên rất nhiều bởi có quá nhiều tổn thương...và tình yêu + gia đình= tình yêu + hạnh phúc (giai đoạn 1) ==> trách nhiệm + nghĩa vụ (giai đoạn 2)...em sợ giai đoạn 2 này ạ.

Cách liên lạc: gửi tin nhắn offline cho em ạ, em sẽ chia sẻ link fb private ạ.

Cám ơn cả nhà,

Hy vọng mọi người sẽ ủng hộ topic này để có thể tìm được người bạn cho riêng mình ^^

..." Gặp nhau, đi qua nhau, và tìm thấy nhau....."

Yêu cả nhà ^^ những con người dũng cảm.