Chào các bố mẹ!

Trước đây ngôi nhà những ông bố bà mẹ yêu con "đặc biệt" được mở ra tại box Con cái.

Hội những người bố, người mẹ yêu con "đặc biệt" - Tầng 1

Nhưng nay cả nhà mình sẽ xây nhà mới sang box này cho phù hợp với nội quy tiêu chí của diễn đàn cũng như phù hợp với tiêu chí hoạt động của Hội nhé.

Các bố mẹ thân mến! Hội các ông bố bà mẹ yêu con "đặc biệt" được xây dựng lên với mong muốn chúng mình sẽ cùng gắn bó chia sẻ với nhau về những chuyện buồn vui trong cuộc sống cũng như nuôi dạy con cái. Có lẽ nếu ai mới lướt qua đọc tiêu đề của ngôi nhà chúng mình: Hội của những ông bố bà mẹ yêu con ĐẶC BIỆT ư? Sẽ thấy 1 chút thắc mắc - vì sao lại là yêu con "đặc biệt" nhỉ? Vâng, có lẽ chữ đặc biệt ở đây là vì phần lớn các bố, các mẹ trong ngôi nhà này đều có duyên biết đến nhau qua topic xem bé kim xà. Và có lẽ do cơ duyên này mà chúng mình cùng nhau xây lên ngôi nhà HỘI NHỮNG ÔNG BỐ BÀ MẸ YÊU CON "ĐẶC BIỆT" để chia sẻ, động viên, khích lệ nhau.

Mình đã xin phép Admin và Smod3 cho phép nhà mình được định cư sang đây. Lẽ ra mình đã mở topic này sớm nếu không vì chuyện gia đình :Sad:. Rất mong được cả nhà mình thông cảm nhé :Rose:.

Cảm ơn Admin và Smod3 đã hiểu cho những tâm tư tình cảm của các ông bố bà mẹ trong ngôi nhà HỘI NHỮNG ÔNG BỐ BÀ MẸ YÊU CON "ĐẶC BIỆT". Thay mặt hội các bố mẹ yêu con đặc biệt, mình cảm ơn Min và Sờ thật nhiều :Rose: