Nhân dịp các mẹ có cùng sở thích và đồng lòng muốn lập 1 hội TATTOO 1 trong những sở thích có phần hơi nổi loạn chút chút.

AMIN và MOD iu dấu ơi,bọn chúng mình đã nhen nhúm ý nghĩ lập hội ,nay MOD duyệt cho các mẹ có điều kiện chia sẻ tâm tư nguyện vọng của mình từ thuở thiếu thời cho tới thuở đùm đề chồng con nhé!!

Đầu tiên là xin MOD cái đất cắm dùi đã ,rồi chờ các mẹ cùng nhau đặt gạch xây nhà nhé!!thanks mod:Rose::Rose:

Chào các mẹ,mình ấp ủ mở cái topic hơi ngộ ngộ như vậy để giao lưu lâu roài,và mình bít các mẹ cũng đã tham gia nhiều hội trong căn nhà lớn của webtretho.

Nay mình mở mục này nhằm mục đích giao lưu học hỏi kinh nghiệm,chia sẻ chuyện đời chuyện xã hội và cả những ước mơ hay sở thích thời trẻ thơ đến lớn như bi giờ có gia đình con cái...!

Thật ra mình viết văn hơi lủng củng các mẹ thông cảm nhé!!:Laughing::Laughing:

Những sở thích nổi loạn ở đây cũng không gì ghê gớm hết,nhưng có những cái ở đây là như thời đi học mình chưa dám thực hiện hay thích mà vì lý do nào đó vẫn chưa thực hiện.....

Như mình thì thích làm đẹp massage,nấu ăn ,mua sắm.....Nhưng ngoài ra cũng thích nhuộm tóc,xỏ tai xỏ rốn,xỏ mũi...và cả xăm thẩm mỹ ,xăm nghệ thuật luôn..... (dù rằng những sở thích như thế này chưa được thông dụng lắm,đôi khi không được hưởng ứng nữa)

Có mẹ nào có sở thích tương tự thì vào đây giao lưu chơi nhé!!

Cảm ơn các mẹ đã tham gia!!:Rose::Rose::LoveStruc::LoveStruc:

weo còm nhà mới nhé!!

Các mẹ mạnh dạn vào tham quan chia sẻ những nỗi niềm iu thích mà hem bít nói cùng ai !!:Applause: