Thân chào các chị, em Wtt @};-

Cuộc sống này, lắm lúc thì quá nhanh khi thì quá chậm,lắm lúc thì quá ồn ào khi lại quá lặng,lắm lúc thì quá cay khi lại quá đắng, thi thoảng lắm mới có tý vừa miệng ...Không biết có chị , em nào như e không? Thi thoảng muốn trốn , muốn bỏ lại, muốn đi bụi tìm tý hoang sơ, tìm tý cân bằng hơn cho cho ruột gan tim phổi :P.

Không biết có chị, em nào như em không? Đôi lúc chỉ muốn bỏ lại công việc, bỏ lại gia đình, bỏ lại tình yêu, bỏ lại tắc đường,bỏ lại những kế hoạch và bỏ lại tiếng chuông báo thức hẹn giờ rồi chỉ đơn giản muốn xách ba lô lên và đi vài ba ngày thôi nhé :).

Có lẽ đôi lúc những gì thân quen gần gũi cũng khiến chúng ta mệt mỏi? cũng có những điều mà người thân quen ta cũng không chia sẻ hết được? đôi lúc đơn giản chỉ là trốn khỏi cái thói quen hằng ngày ấy cũng cho chúng ta một cảm giác hưởng thụ ?

Em lập topic này là muốn lập hội những người chị, người em như thế. Có thể bất cứ lúc nào, từ thứ 2 cho đến chủ nhật, từ tháng 1 cho đến tháng 12. Bất cứ lúc nào nội tâm ce chúng ta mệt mỏi, tâm thần chúng ta bất ổn thì lên đây rủ bạn đồng hành có cùng "ham muốn" nhé vì em mong rằng chúng ta không phải 1 mình ngay cả lúc cô đơn :P.

Em nhớ có lần đọc đâu đó bảo trên wtt rất nhiều nam nhân không đứng đắn, lên đây với ý đồ xấu xí nên topic này e chỉ mời gọi chị em phụ nữ thôi vì mục đích là đi tìm miền thanh thản, phút giây thả lỏng nên môi trường cứ phải an toàn đúng không?

Chị em nào có cùng "cảm tưởng" như em thì vào đây cho đông vui nhé
:x
!