Mấy ngày wa mẹ xin MOd để mở 1 topic mà ko thấy mod trả lời nên mẹ làm liều luôn.Dạo này con gái bắt đầu phá 1 cách dã man ko có thứ nào mà con từ bỏ và chê hết...con lang thang khắp nhà và là chiến sĩ hơn khi tay vừa cầm đồ vừa đi on ton ko khác gì 1 con vịt bầu hết.Mẹ cũng đang chuẩn bị mọi thứ để dọn wa tiểu bang mới,nhiều thứ wa bỏ đi thì thấy tiếc mà đem theo thì wa cồng kềng và lại phải đi máy bay còn vác theo cục nợ nina nữa.Mẹ tính wa tuần mới dọn đi vì tránh mùng 1 tết và cũng ngay ngày sinh nhật me nên mẹ muốn dẫn con đi đâu đó chơi.

ah wen khoe với cả nhà nina đoạt giải ảnh bé tinh nghịch của tháng 2,đó là wa sinh nhật mà con gái bé bỏng dành cho mẹ lúc vừa tròn 14 tháng,hôm wa mẹ ẳm con đi nhận giải chỉ có 100 đồng nhưng thật nghĩa vì đi vội vàng wa mẹ quên mất cái máy chụp hình,tiếc wa nina nhỉ.mắc cười nhất lúc ai cũng ẳm con lên nhận giải có mình nina ko chịu ẳm mà đòi đứng kế bên mẹ vậy đó,đến lúc trao cho con tấm bằng ng ta phải cuối xuống đưa nina thế là nina đi lon ton trên sân khấu ở dưới ng ta cười wa trời.mẹ cũng lắc đầu luôn...

nina dạo này mệt chưa từng thấy cứ rên hoài chả biết con bị gì,đau ko ra đau mà cứ đòi ẳm suốt,mỏi tay gần chết bỏ xuống là con la con hét.1 ngày ko biết con làm vậy bao nhiêu lần nữa,càng lớn càng mệt kinh khủng mấy ngày nay mẹ ở nhà nên đành chiều con thôi đó nhe.

cám ơn tất cả mọi người đã cho mẹ thêm nghị lực"dấn thân để bước tiếp"đơn giản chỉ vì sự hồn nhiên của nina.

nina 1 mình ngồi ăn hết 2 cái cánh gà

làm dáng chụp hình kìa cả nhà

tướng ngồi như 1 bà bán cá hay ghi số đề

trời có ai già nhu nina của tôi ko trời,già như bà già cái gì cũng biết hết.