Xin phép Admin và Mod để các thành viên Bâng khuâng Hà Nội mở topic riêng của mình tại đây, nhường topic cũ cho các thành viênLâng lâng Sài Gòn.

Kính thưa quý vị đại biểu, ngày hôm nay, đại hội thành lập hội Bâng khuâng Hà Nội (kể từ nay xin gọi bằng tên mới: Hà Nội Vui & Say) đã được nhóm họp sau một số lần lùi lại vì những lý do khách quan. Tuy là lần họp đầu tiên, nhưng Đại hội thành lập của Hội Hà Nội Vui & Say cũng quy tụ được 11 thành viên, bao gồm 7 thành viên chính thức của wtt, đó là:

1. Nhà phố cổ (vì giừ nhất nên được bầu làm trưởng bản)

2. D&K

3. TyBiBo

4. Benzamin

5. Nikita24480

6. Nhimtrang82

7. Mèo Lười123

Một wtter chồng :Laughing: và 3 bạn ở LCM, mà mình rất hy vọng thời gian tới 3 bạn ấy sẽ là mem của wtt.:Rose::Rose::Rose:

Dù thời gian không nhiều do phải tìm quán, nhưng đại hội đã thành công rực rỡ, các mem cười nói vui vẻ, trao đổi rất nhiều về công việc và wtt.:Laughing::Laughing::Laughing:

Rất cảm ơn bạn AP Pro đã ủng hộ 2 chai rượu vang hoa quả ngon tuyệt mà nhà bạn phân phối độc quyền.

Phát huy khí thế, Hội Hà Nội Vui & Say đã hẹn nhau lần ọp ẹp tới vào ngày 16.4.2010, chương trình gồm nhậu và hát.

Rất mong hôm ấy sẽ có thêm nhiều hội viên mới tham gia, nhất là các mem nam. Hy vọng bác pumanew hôm nay bận nhưng hôm ấy có thể tham gia được.

Số đt của trưởng bản Nhà phố cổ: 0925 268 699