Em viết này, các SD và cả các SM đừng gạch đá em.

Em cũng là 1 SM, lý do là 1 SM rất đơn giản, vì em lựa chọn như thế. Nhưng mà sau đó thì em phát hiện 1 vấn đề là em ko thể có đc tình yêu bt với ai đc cả. vì họ ko đủ dũng cảm để đi đến 1 cái happy ending với SM như em.

Ngoài ra thì em chả có vấn đề gì về cuộc sống cả. Con em ngoan, xinh , bố mẹ thấu hiểu, công việc ko có thu nhập cap nhưng cũng gọi là ổn...

Cơ mà em cũng tự biết mình là cái giống dở, ko có ng yêu hoặc "1 ai đó" sẽ chả ra đâu vào đâu.

Em cũng chỉ cần có 1 ng có thể hiểu em, hoặc bao dung cho cái tính trẻ con của em, thỉnh thoảng nghe em than thở những cái rất giời ơi đất hỡi.

Bạn bè em với bố mẹ em vẫn bảo, sau này tìm ai đã li dị hoặc vợ qua đời rồi mà lấy, như thế ng ta mới biết trân trọng hôn nhân.

:") em cũng chịu, chả biết ntn.

Cơ mà, dài dòng quá. Cái em cần biết là : Giả sử buồn quá có được lên đây tìm bố nào đó Sd để làm bạn tâm sự bla bla bla đc ko.

Các bố nói thật đi, bao nhiêu % là có thể, bao nhiêu % lên đây để tìm rau chăn, tìm máy bay...

Các bố nào có gia đình rồi, lên trao đổi tâm sự thì em ko nói, vì đó là nhu cầu của mỗi người. chứ còn lên để bồ bịch lăng nhăng thì miễn cho em. Đời em căm thù nhất là đã có ng yêu hay vợ con rồi mà còn lăng nhăng.

:D