Lần thứ 2 đổi sang nick mới :) như một lần lột xác, mà cũng đúng là lột xác thật vì mình lại có thêm quyết tâm gạt đi và bước tiếp với phận SM.

- Lần thứ nhất đổi nick là khi ly dị, bước chân ra khỏi nhà chồng khi gia tài lớn nhất là bé Hà Anh của mẹ tròn 1 tuổi. Mẹ đã tự hứa rằng mẹ sẽ quên đi tất cả tủi nhục mà mẹ phải chịu để ngẩng đầu sống tiếp. Những thiệt thòi của con, mẹ hứa mẹ sẽ đền bù bằng cuộc sống còn lại của mẹ.

- Lần thứ hai đổi nick, Hà Anh của mẹ đã 3 tuổi rồi. Mẹ lại sai một lần nữa, mẹ hứa với con là mẹ sẽ tiếp tục sống để chăm lo cho con. Hạnh phúc lớn nhất của mẹ là được nhìn thấy con, ôm con vào lòng.

Gạt nước mắt mới có thể viết tiếp được :). Giờ thì em đã bình tĩnh lại rồi, em cũng muốn nói ra mọi chuyện cho nhẹ lòng.

Chẳng là sau thời gian lang thang trên WTT, em cũng quen được kha khá các ông bố đơn thân, tràn trề tình yêu thương cho con, cũng off oạp trao đổi với một anh đơn thân nhưng chưa có con (không tiện nêu nick và tên ở đây). Chẳng hiểu thế nào mà em cũng xiêu lòng nhận lời yêu. Được cái anh này thì cũng có dáng, có tướng, mà em thì lại háo sắc :Embarrassment:. Tâm lý em cũng không muốn dễ dãi vì cũng sợ bước hụt lần nữa nên yêu nhau nhưng cũng chỉ cho anh này ôm hôn chứ tuyệt đối không xxx.

Yêu được một thời gian, em cũng nhận lời đi du lịch với cơ quan của anh này. Anh này giới thiệu em là bạn gái nên mấy anh bạn cùng cơ quan có ép em uống vài chén rượu. Chẳng hiểu em làm sao nữa, đêm lại đồng ý xxx với ông ý :(

Hic, lúc put in mà em bủn rủn cả người, cảm giác đau, rát, sợ hãi nên cố đẩy ra. Còn anh này thì cố làm cho xong cái việc thèm khát mà không được thỏa mãn. Xong việc, em nằm khóc vì sợ, vì lo thì anh này đập vào mặt mình một câu: "Em đau lắm à, anh tưởng ướt sũng như thế thì làm sao mà đau được, có con rồi thì phải kinh nghiệm lắm chứ" 8-|.

Hic, mặc quần áo, bắt taxi về mà không nhớ làm sao về được đến nhà, ôm con khóc một hồi rồi lăn ra ngủ. Bây giờ tỉnh táo, delete số điện thoại, nick và viết bài.

@"anh này": Dạ thưa anh, em cảm ơn anh đã có lòng tốt với mẹ con em nhưng mà em xin lỗi, em không phải là rau hay MB của anh, em là SM. Em là con người, em cũng thèm xxx thật nhưng mà em cũng không đến mức mất kiểm soát để đi làm toy của anh. Anh không sai nhưng em cũng chẳng phải dựa vào ai mà em cũng có thể lo được cuộc sống đầy đủ cho con em. Vĩnh biệt anh.

- Chúc các mẹ vững tin, sáng lòng và lựa chọn đúng. Em đang hơi run nên ngôn từ có gì không đúng, mong các mẹ thứ lỗi.