Topic nhà 3 gấu con đóng rồi. Chấm dứt mọi tranh cãi đau lòng nhé.

Cả ngày đi làm về, tối vào nhòm cái. Đọc mấy post cuối. Khiếp quá, cầu mong cho mấy mẹ kia không có ngày "trời tối sầm và một lỗ đen trước mắt" để nhớ lại hồi nào mình đi rao giảng đạo đức. Thường những người ấy thì có hiểu gì đâu, dính đạn thì bò ra đấy hết. Tớ ghét nhất cái loại đạo đức ngồi xổm kiểu ấy.

Quay lại, tớ là Fan của 3 con gấu, không phải Fan của gấu mẹ vĩ đại. Mẹ Bầu đứng ra đảm nhận liên lạc nhé. Chuyển cho tớ số tài khoản, tớ chuyển cho 3 con gấu 500.000 để mua sữa. Mà Chứng khoán đang ngày càng rẻ quá thể, Cash is King. Hay gom tiền lại tớ quản lý từ xa cho, đợi đến thời điểm vàng tụi mình uýnh một cục lên gấp 2 lần cho 3 con gấu thoải mái uống sữa cái nhỉ. hehe.

Mẹ 3 Gấu ơi, đây là tình cảm thật sự của bọn tớ dành cho 3 gấu. Tớ biết bạn 79 mà lo được mua ô tô, mua nhà và ôm cả 2 đứa để nuôi là giỏi lắm. Nên đừng tự ái nhé. Vật chất là rất phù du vào thời điểm này, nhưng cũng lại rất quý vào những lúc này. Cố lên. Cố lên. Đừng để con chúng ta thua thiệt.

Ở đây chỉ có FAN 3 gấu. Ai không cùng tư tưởng lùi ra xa, không tớ bắn gãy giò nhé.