He he, e xin mạn phép lại mở đầu topic "Hậu hội chợ Noel 2007" nhá cả nhà (năm ngoái mẹ cháu cũng nhanh nhẩu, năm nay lại nhẩu nhanh :Laughing: ) :LoveStruc:

Năm nay tổ chức trường tiểu học Kim liên cugnx gần trung tâm hơn, thuận tiện đường đi lại hơn nên hình như đông hơn năm ngoái ạ. Các tiết mục tham gia rất vui nhộn và đặc sắc nữa. BTC còn mời được chị Thảo Vân tới tham gia cho phần đấu giá nữa chứ, vui thật.:LoveStruc: E thấy các gian hàng bố trí hợp lý hơn, nội dung hàng hóa tham gia tại hội trợ cũng đa dạng, giá cả dễ được chấp nhận hơn năm ngoái ạ. Ko biết 1 số gian đồ đặt hàng của các Hội mà các mẹ đặt trc có đến lấy hết ko?chứ năm ngoái nhiều mẹ hẹn mà ko đến được. Chứ e là em ứ đặt gì mà mắm đèo này, bưởi diễn này, cá bống này vẫn khuân ầm ầm :Laughing: :p .

Ngoài ra lại còn đấu giá thành công lọ vitamin for women nữa chứ, tuyệt thật, cuối cùng mục đích cao cả là "Làm đẹp" vẫn chiến thắng :Battin ey: mặc dù danh mục đấu giá hội chợ lần này cái gì e cũng thích hết ):Donttella: :Donttella: :Donttella: :Donttella: :Silly:

Gian ẩm thực năm nay đa dạng hơn, ngon hơn hay sao ý ạ :Smug: ,e ăn cái gì cũng ngon. 2 đứa nhà em vùa ngủ dậy thì bị mẹ vác đi, thèm bát cháo sườn ăn sáng mà chen chúc mua được mấy cái vé ăn thì ra gian của mẹ ĐAn Hà đã hết, đành ăn cơm rang và phở tíu, 3 mẹ con đánh 1 phát 1 hộp cơm rang, 1 hộp phở tíu, 2 cái xúc xích, bon chen chờ mãi thêm được đĩa ốc luộc :Smug:,thừa mấy cái vé mua nốt bánh ngọt (về vẫn thèm là hnay ăn được ít quá :Laughing: )Mà năm nay cái gian ốc ếch bác nào pha nước chấm ý nhể :Thinking: , ngon quá cơ :Drooling: :Drooling: :Drooling: :Drooling: :Drooling: :Drooling: , lên chia sẻ kinh nghiệm cho em để về thể hiện với chồng phát :Battin ey:

E còn khuân 1 đống từ gian thuốc của mẹ Hainhoc, công nhận cái nước súc miẹng của nhà bác number one thật, e lấy 5 chai, xin mua thêm mà bác ý cứ "có người đặt mất rồi, thông cảm nhé :Nottalkin: "

Gian hàng CSTT mẹ nào cũng phơi phới nhiệt tình :LoveStruc: :Kiss: .

Đáng yêu, đáng yêu quá :LoveStruc: :Rose: :Rose: :Rose:

Xin tặng cho những con người hết lòng vì Webtretho, những thành viên nhiệt tình, tận tụy, dễ mến, xin cảm ơn mọi người, xin hẹn gặp lại tại những lần tổ chức tiếp theo :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose: :Rose:

Hnay e thấy nhiều phó nháy lắm cơ, các bác post ảnh lên cho pà con chiêm ngưỡng cái nhé, ai ko đi hội chợ lần này thì quả thật là tiếc :Battin ey: