Khởi bẩm Mốc bóc Câu Lạc Bộ

Khởi bẩm các Bố - Mẹ

Sau khi "chạy" qua các cửa em đã được cấp phép thành lập Hội Buôn Dép của WTT, dưới đây là bản sao của hồ sơ xin cấp phép thành lập hội

Kính gửi Mốc CLB7

Em làm cái đơn dưới đây gửi Mốc CLB6 thì được dặn là phải đem đến Mốc CLB7 mới đúng "cửa", vậy xin ngài đèn giời soi xét duyệt sớm cho em còn xây nhà chơi Trung Thu

Kính đơn

Bẩm Mốc

Em thích nhất là sinh con gái, nhưng sinh con gái ở nước ta lại có bị kỳ thị một số chuyện thành ra những người sinh toàn con gái thường có chia sẻ riêng, em muốn thành lập hội những người sinh toàn con gái, đặt tên là " Hội Buôn Dép ", kính mong Mốc phê chuẩn

Kính

Chuyển qua Mod7 nha em, mà Mod chứ ko phải Mốc :D

Chào bạn,

Hội nhưng người sinh toàn con gái mà bạn muốn lập thì phải sang CLB Mẹ. Chứ Mốc 7 là CLB sở thích là những thứ liên quan tới sở thích mà thôi. :).

Thân mến
.

=================================

HỘI BUÔN DÉP

Hội buôn dép mở rộng chào đón tất cả mọi người nhưng phải thỏa mãn hai điều kiện sau: (trong đó điều kiện thứ 2 rất quan trọng và yêu cầu sự tự giác của mọi người)

1) Chỉ có toàn con gái và không có ý định sinh thêm con zai, ai sinh thêm con zai sẽ bị khai trừ khỏi hội

2) Thực lòng thích sinh con gái, không chấp nhận những thành viên thèm khát đau khổ muốn sinh con trai nhưng không được

Kính mời các bác đăng ký tham gia, FORM đăng ký đơn giản như sau

- Nick (đương nhiên)

- Số em bé, tuổi

BAN SÁNG LẬP HỘI

1) Cáo Ba Sừng

2) PDMD

3) vo_chong_vui

@ Dear Mốc Bóc Mẹ: Em đã nhờ Mốc CLB_7 chuyển đơn sang phòng làm việc của bác, không hiểu bác ý đã chuyển cho em chưa. Nhưng em cũng xin có nhời bây giờ mong bác phê chuẩn đề nghị chính đáng hợp lòng dân của chúng em, có gì chưa nên chưa phải mong bác rón tay làm phúc chỉ bảo cho chúng em hoạt động tuân thủ nguyên tắc của bóc

Kính bác mạnh khỏe