Nhìn lại cả năm mình chấm dứt mối quan hệ với một vài người, trong đó có cả mối quan hệ mà mình rất trân quý. Nhưng vì không có tiếng nói chung nên thôi dừng. Và cũng là một năm, vô tình quen thêm nhiều bạn mới, vừa quen được mấy tháng mà thân hơn tận tâm giao nữa. Nghĩ đi nghĩ lại, thấy vui quá chừng.

Vui hơn nữa, tự nhiên mấy tháng gần Tết, mình lại bị bệnh. Bệnh đến nỗi mình phải vào viện vì không còn sức lực. Thật ra đó là niềm vui, mình sẽ không nói về niềm vui từ gia đình mình bởi vì đó không phải gọi là niềm vui nữa mà nó được gọi là sự may mắn mà mình được ông trời ban cho. Mình sẽ nói về những người bạn, những người đã bên cạnh mình, từng người từng người cơ đấy. Nhiều khi cả năm chỉ nói với nhau được vài câu, nhìn mặt nhau được vài tiếng, ấy mà chưa bao giờ tụi nó không xuất hiện trước mặt mình khi mình cất tiếng “la hét”.

Và cuối cùng, là cảm ơn “bạn”, con người vừa khùng vừa tưng tửng. Mặc cho năm nay mình cãi nhau hơi nhiều, nhưng mau huề mà ha! Dù sao thì cũng sắp hết năm, thôi thì năm sau cũng vậy tiếp ha “bạn”. 

hình ảnh

#buudienyeuthuong #camonban #benhmavui #cuoichoxinh #bacsideptrai #congai28tuoi #yeudoivayeunguoi #iloveyou