Gửi hội Cá Mòi 3 Cô Gái,

Ê tụi mày, tao nhớ có đọc đâu đó là tình bạn 7 năm là tình bạn mãi mãi, đúng không nhỉ?  Tụi mình chắc hơn luôn rồi, vậy thì tính sao đây? :)) Đó chắc gọi là “nghiệp” là “nợ” luôn rồi, không phải dạng vừa đâu :D

hình ảnh
Dịch thì dịch, chúng ta cũng đã gặp nhau để chúc mừng sinh nhật nhau :))

Từ lúc quen nhau tới bây giờ hình như chưa lúc nào tao dùng lời ngọt ngào với tụi mày, chỉ có chửi chửi chửi, giờ ngồi cười cười mà thấy mình có lỗi ghê :D. Mỗi đứa mỗi tính, đứa thì tưng tửng, đứa thì luôn nhiệt tình với bạn bè, đứa còn lại là tao chắc là khó tính nhất hén, vậy mà tụi mày cũng chịu được. Chắc có chơi chung nhau đủ lâu để thấy tao hiền quá hiền luôn, không giống vẻ ngoài gai góc khó tính vậy.
Một cái hình vui vui mà tao nhớ là con Ngành gửi cho cả nhóm, trời ơi sao mà nó đúng quá. Ngày đầu tiên gặp nó chắc tao ưa nó à :D Vậy mà cũng ở chung nhà được, vui lây dùm nó khi thấy nó yên bề gia thất, chồng con hạnh phúc viên mãn. Chắc nó sướng nhất rồi.
hình ảnh
Đây là câu chuyện của ngày đầu chúng tôi gặp nhau :))
3 Cô Gái mà, nên còn một bạn nữa, phải nói là lớn tuổi nhất mà lại nhỏ con nhất :D Ấn tượng ban đầu là cô bạn nhỏ nhắn, nét như cô gái Trung Hoa, tính thì như bà cô già, nhưng bù lại là người rất nhiệt tình với bạn bè và đặc biệt là với tao. Dáng nhỏ nhỏ vậy mà mỗi lần hẹn hò là nó lại qua chở tao đi, tướng to như tao mà để đứa nhỏ con chở thì không biết người ngoài có xì xầm gì không hén :D Bây giờ, không mong gì to lớn, chỉ mong nó có được người yêu thương và bên cạnh nó thôi.

Tao vừa xem xong bộ phim “30 chưa phải là hết”, nói về cuộc sống của 3 cô bạn, câu chuyện giống tụi mình lắm đó, 2 đứa mày cũng nên xem đi nha. Mỗi người một cuộc sống nhưng điểm chung là cả 3 luôn sống một cách tích cực, nhiệt huyết. Vừa xem mà tao vừa ngẫm nghĩ, mong rằng 3 đứa mình cũng sẽ luôn giữ được tinh thần như vậy.

Để mà kể hết những kỷ niệm của cả bọn từ lúc đi học cho đến bây giờ chắc có 7-7-49 ngày cũng không kể hết được hén. Không nhớ chính xác là bắt đầu từ khi nào, mà chắc chắn là qua con số 7 năm rồi, hết cả thanh xuân của nhau :D Nhưng thật sự cám ơn tụi mày luôn bên cạnh tao, là thanh xuân của tao, và cũng là tương lai phía trước nữa.

IU tụi  mày nhiều.

P/s: Ừ, khi nào 2 đứa mày giàu, thành đạt nhớ bao tao ăn nhiều nhiều vô nghen. Love all :)))