💌 Lá thư thứ nhất mình muốn gửi lời TẠM BIỆT cho QUÁ KHỨ - người bạn thân thủa xưa của mình. Ở bên cậu là cả một quãng thời gian dài với nhiều cung bậc cảm xúc, vui buồn lẫn lộn. Chúng mình đã gắn bó bên nhau từ khi sinh ra cho đến những tháng năm đại học vui vẻ và hạnh phúc biết bao. Những tháng ngày được sống trong tình yêu thương, đùm bọc của ông bà, bố mẹ, chỉ việc học và chơi chứ không phải lo nghĩ gì, thật tuyệt đúng không cậu ? Chỉ đến khi mình bắt đầu đi làm, bị cuốn vào những cuộc vui rồi vấp ngã, mình với cậu dần xa cách nhau. Đó là những tháng ngày tồi tệ với mình, cậu và cả gia đình. Mỗi lần nhìn về QUÁ KHỨ, mình luôn thấy ánh mắt xót thương xen lẫn trách móc khi niềm tin bị đổ vỡ của tất cả mọi người. Day dứt hơn cả là bóng hình của Ông nội, Bà nội, của Bố giờ đã khuất xa, mình muốn nói thật nhiều điều nhưng đã không còn cơ hội. Tạm biệt và ngủ yên nhé QUÁ KHỨ.

💌 Lá thư thứ hai mình muốn gửi lời CÁM ƠN đến HIỆN TẠI - người bạn hào phóng của mình. Cám ơn bạn vì đã mang lại cho mình công việc và đồ ăn mỗi ngày, cám ơn bạn đã cho mình được làm MẸ, có mái ấm để chở che và có 2 thiên thần nhỏ để yêu thương, chăm sóc ❤ Thủa nhỏ, cứ nghĩ hạnh phúc là sau này kiếm được thật nhiều tiền hay có được một công việc thật sáng giá, nhưng đến khi gặp cậu mình mới biết HẠNH PHÚC đơn giản là được sống AN YÊN và được yêu thương mỗi ngày. Cám ơn cậu đã cho mình một lần nữa nếm trải hương vị của hạnh phúc , điều mà mình tưởng như đã bỏ quên ở QUÁ KHỨ rất lâu rồi.

💌 Lá thư thứ ba mình muốn gửi lời HY VỌNG đến TƯƠNG LAI - người bạn mà mình luôn mong đợi dù chưa từng gặp mặt. Mình mong rằng, 10, 20, 30 ..và nhiều năm tới, khi mình được gặp cậu, gia đình mình vẫn vui vẻ, hạnh phúc và sống bình yên bên nhau. Mình hy vọng Mẹ mình vẫn mạnh khỏe và chiến thắng được căn bệnh ung thư quái ác. Mình đặt NIỀM TIN và HY VỌNG ở cậu rất nhiều đó, cậu có biết không ? P/S: Quá khứ đã qua, tương lai chưa đến, hãy sống hết mình và trọn vẹn nhất trong giây phút hiện tại. Hãy YÊU THƯƠNG - QUAN TÂM - CHĂM SÓC đến nhau thật nhiều khi còn có thể nhé ❤

hình ảnh