Hôm nay lang thang trên mạng tìm được một món để có thể làm nhanh để ăn vào buổi tối, và mình quyết định là vào bếp để chiều lại cả gia đình mình món thịt heo sốt đậm đà này. Bảo đảm với mọi người là ăn bao cơm luôn nha.  Các bạn mua tầm 300 gam thịt lợn mà phần thịt nạc nha mọi người và nếu như mà được thì mua dạng là thịt của phần miếng sườn nha.  Sau đó thì các bạn sẽ thái lát mỏng và độc lập ra để chúng ta có thể Lát nữa nêm nếm gia vị để thẩm thấu được nhanh hơn nha.  Sau đó thì các bạn sẽ cho vào một ít nhất 100 một ít dầu và đạt được xã và trong đó và bỏ cho thịt thẩm thấu gia vị và để ra việc nóng khoảng tầm 30 phút nha.  Sau đó thì các bạn sẽ làm nóng dầu ở chảo lên và chúng ta sẽ trộn thịt vào bột và bột chiên giòn cùng với một ít trứng lòng đỏ và sau đó khi mà dầu sôi thì chúng ta sẽ cho Thịt đã được ướp và lăn qua bột vào chiên sau đó thì chúng ta sẽ làm hỗn hợp nước sốt.  Thả hết sốt thịt vào trong khoảng 3 phút ở trong chảo dầu nóng sau đó mình vớt ra và làm khô ráo dầu nha. Sau đó chúng ta tới bước làm nước sốt.  Sau đó thì chúng ta sẽ phi tỏi thật là thơm Cho một ít nước sốt mà kết bạn là việc của thịt sau đó thì cho một chút dầu hào vào và sau đó nên nếm cho vừa ăn là chúng ta đã có được một nước sốt không ngon rồi sau khi mà nước sốt Hơi sôi lên thì các bạn thả thật Mùi chim vào và thế là chúng ta đã xong một món rất là ngon là đó