Đang lúc chuyển mùa, em lo cho sức khỏe gia đình nên em mua vitamin để đầy nhà, nhưng mấy bạn nhỏ không chịu uống. Thật ra em cũng chỉ lo tụi nhỏ sức đề kháng giảm là dễ bệnh mấy lúc thời tiết ẩm ương này thôi. Đứa nào cũng trên 12 tuổi, đang tuổi ăn tuổi học tuổi lớn. Đã vậy trời nóng nên mấy bạn suốt ngày cứ uống trà sữa, sữa chua trân chua mà không chịu ăn cơm cho ra bữa, em la hoài không được.

May quá, em vừa khám phá loạt công thức biến tấu món ăn với viên sủi hỗ trợ tăng sức đề kháng Redoxon Triple Action từ FB chị Thủy Tiên! Có nhiều công thức món tráng miệng, giải khát ổn áp lắm, ăn xong cả nhà em ai cũng mê.

Các mẹ làm thử món sữa chua jelly đi, thằng nhỏ nhà em ngày nào đi học về cũng quất một ly, không đòi trà sữa trân châu nữa! Mẹ nào quan tâm thì xem link em để ở đây nha 

Trong này có cả công thức bữa sáng, trưa cũng tiện đổi món cho đỡ ngán đó.
À, mẹ nào thích thì vô tham gia thi nấu ăn theo mấy công thức này để “so tài” với em cho em có cơ hội học hỏi với! Qùa là bộ hộp Tupperware, em là em mê bộ này từ lâu rồi mà còn đang tiếc tiền chưa dám mua, giờ hy vọng trúng hehe. Link cho các mẹ tham gia đây https://www.facebook.com/RedoxonVietNam/posts/2751429975098844