Đấu tiên em xin lỗi addmin nếu em có post nhầm chỗ, nhưng tình hình khẩn cấp em không làm khác được. sau khi đựoc mọi người góp ý hôm nay, em sẽ tự gỡ bài nếu thấy chỗ em up bài không phù hợp.

em năm nay 23 tuổi, mẹ nó đi ra Hn công tác, em ở nhà hai bố con thôi

con em giờ 17 tháng, có túi cà chua, mới đi chợ về, chưa kịp rửa, nó lấy rồi ăn hết 1/4 quả cả chua sống, em sợ quá, do em không để ý tội lỗi là ở em, em móc họng nó ra, ói ra một chút xíu không đáng kể, em lên google tìm thì chưa thấy ai ẩu như em cho con ăn cà chua sống chưa rửa, em gọi hỏi bác sĩ, y tá quen biết họ nói là phải xem xét theo dõi, hôm nay em mong mọi người góp ý, giúp em, phải làm sao, có cho nó uống thuốc gì không? em móc họng nó mãi, nó khóc bao nhiêu, khóc tím tái, khi dỗ xong rồi, em bế con an ủi em bảo nó " chừa ba đi, ba sai, ba đánh con" nó giơ tay lên cười dọa dọa ba... rồi thơm vào má ba, nó biết hết rồi, nó biết ba sai là mọi lần nó đánh, nhưng hôm nay nó không đánh, nó ôm chặt em như hiểu là ba thương nó nên làm thế, hai hàng nước mắt của em lã chã rơi, em thật là một người cha tệ hại...các bác giúp em, con em có mệnh hệ gì thì em tự sát mất