Vừa rồi mình có nhờ em gái mua cho tã sơ sinh mới dùng thay cho đợt cũ vì tã không thấm hút tốt. Em gái mình mang về mấy gói tã của Bobby nói là được chị bán hàng khuyên dùng. Ban đầu thì mình cũng không quan tâm lắm về nhãn hiệu, tã mọi người tặng lúc sinh quá nhiều đi nên mình cứ dùng cho con thôi, loại nào không ổn thì mới không dùng. May bé cũng chưa bị hăm gì cả nhưng khẳng định là tã thấm tốt thì sẽ đỡ cực cho mẹ hơn.

Mình thấy tã Bobby mới họ có ghi là có 4000 lỗ thấm hút ở mặt ngoài bao bì nè. Nếu mẹ nào chuẩn bị đi sinh thì đây cũng là một gợi ý để mua dùng sau này nhé. Mình sinh tập 2 rồi và thấy kiểu gì cũng phải chọn tã thấm tốt đó mẹ ơi. Với tần suất xì xoẹt của con liên tù tì như vậy mà tã thấm kém thì mệt bố mẹ lắm. Mình từng xài nhiều loại tã cho con đợt tập 1 thì thấy khả năng thấm hút cũng ok, không quá tệ. Nhưng lần này dùng Bobby cải tiến thì thấy tã vừa mềm mại lại vừa thấm tốt lắm. Mẹ có thể an tâm dùng nha.

Bé con nhà mình hiện tại cũng quấy lắm rồi. Chắc là xì xoẹt liên hồi mà vẫn khô thoáng nên bạn xả láng đó =]]]

hình ảnh