Da của t bản chất đã là da nhờn cộng thêm nội tiết tố không tốt nữa nên trên mặt nổi rất nhiều mụn, lại còn vết thâm của mụn nữa chứ. Nhìn bạn bè cùng trang lứa có làn da đẹp, ít nhất là không có mụn. :3 :3. T đã sử dụng rất nhiều cách để khắc phục làn da nhiều mụn này, như : uống nước lá mát, đắp mặt nạ đủ các kiểu nhưng vẫn không cải thiện được đáng là bao.
:(:(
Đi làm cơ quan nghe bà chị mách bảo thử đắp tinh bột nghệ + mật ong hoặc thêm sữa chua không đường , 3 lần/tuần. Về nhà lập tức thử ngay phương pháp này.
:D:D

Các bạn đoán xem, thực sự vui mừng không tả được sau 2 tuần cố gắng của mình ,vừa cả uống tinh bột nghệ và chăm chỉ đắp mặt nạ nghệ 2-3 lần/tuần. T trộn hỗn hợp đủ dùng trong 1 tuần rồi để trong tủ lạnh dùng dần. hê hê. Mặt mình bây giờ chỉ còn một ít vết thâm nữa thôi, thật sự rất tự tin khi đi chơi với bạn bè và gặp đối tác làm ăn. hì hì . Cũng may là t mua tinh bột nghệ tại quê nhà " Nghệ An ", đảm bảo chất lượng và giá rẻ nữa. Mật ong thì mật ong rừng nguyên chất mẹ mua gửi ra. hí hí. Con gái mà, ai chẳng thích có làn da đẹp và không có mụn. Đây là những tâm sự của mình và cũng là kinh nghiệm của mình. Mình chia sẻ cho các bạn phái nữ. hì hì. Chúc các bạn thành công nha.!!!Nhớ là phải kiên trì. hị hị :x:x:x

Túi tinh bột nghệ được sản xuất từ Nghệ An yêu quý đây.