Các bạn thành viên thân mến,

Chương trình cuộc thi "Chia sẻ bí quyết của bạn " đã nhận được rất nhiều bài dự thi của các thành viên, thể hiện sự quan tâm của các bạn dành cho chương trình

BTC xin chúc mừng các bạn có tên sau đây đã nhận được phần quà của nhà tài trợ dành cho cuộc thi chia sẻ:

+ Giải bình chọn: 3 thành viên có bài dự thi nhận được nhiều lượt cảm ơn nhất cho 3 bài viết về chủ đề làm đẹp, xương khỏe mạnh và tim khỏe mạnh

1. maianh1983 với bài dự thi “Bí quyết làm đẹp của mình từ nước vo gạo”.

2. quynhanh0701 với bài dự thi “Bí quyết cho xương khỏe mạnh”.

3. Ruabe với bài dự thi “Bí quyết cho một trái tim khỏe mạnh”

+ Giải tích cực: 7 thành viên có bài dự thi hay nhất

1. Kimthoa_tqt với bài dự thi “Có bí quyết này chỉ các mẹ nhé em cũng đang làm hay lắm đấy”

2. smile⌣ với bài dự thi “Xương chắc khỏe cho niềm vui cuộc sống”

3. haivan2410 với bài dự thi “TH true MILK nguồn canxi giàu có cho cả mẹ và bé yêu”.

4. Thutrang86 với bài dự thi “Bí quyết để có làn da đẹp”

5. Sieu_thoat với bài dự thi “Bí quyết đẹp da nhờ lô hội”

6. Gau_Vi_Dai với bài dự thi “Bệnh tim mạch và chất Phytosterol”

7. Vuhathailien với bài dự thi “Bí quyết để giữ gìn làn da đẹp của tôi”

Các bạn thành viên có tên trong danh sách trên vui lòng gửi thông tin bao gồm: Họ và tên, ID, địa chỉ liên lạc và số điện thoại về email btc_chiasethtruemilk@webtretho.com.vn trong vòng 3 ngày kể từ ngày đăng thông báo danh sách trúng giải. Từ sau ngày 8/12/2012 các thành viên trúng giải không cung cấp thông tin liên lạc cho BTC, chương trình có quyền chọn người thắng giải khác. Chương trình sẽ gửi quà tặng của nhà tài trợ đến địa chỉ được cung cấp theo đường bưu điện.

• Giải tích cực: 7 bí quyết hay nhất sẽ nhận được 1 voucher mua hàng trị giá 500.000 VND.

• Giải bình chọn: 3 bài viết được nhiều người thích và cảm ơn nhiều nhất về bí quyết giữ gìn làn da đẹp, bí quyết nâng cao sức khỏe tim mạch, bí quyết đảm bảo sức khỏe xương khớp sẽ được tặng 1 thùng sữa bổ sung Collagen/ Phytosterol/ Canxi.

• Thân chúc các bạn thật vui tươi và hạnh phúc nhé.

Thân mến,

BTC_chiaseTHtrueMILK