Không biết các bạn thế nào chứ với mình đi du lịch sướng nhất là bám sát được lịch trình đặt ra, đi hết được đến nơi mình muốn tới và hoàn hảo nữa là những nơi mình tới thì đều vượt xa ngoài mong đợi.

Để đáp ứng những yêu cầu này, mình đã đặt Landtour Hàn Quốc.

Nhà mình đi du lịch phong cách chill là chính, ko phải đi kiểu rượt đuổi nên nhà nào có trẻ em, cùng style du lịch mình có thể share lịch trình tham khảo nha.

Khách sạn mình cực kì recommend ở Seoul là Center Mark Hotel, gần các nơi ăn chơi mà ra sân bay cũng rất nhanh nữa, đi lại tiện vô cùng. Hoặc bạn nào thích check-in thì view khách sạn khá là sang chảnh cho các bạn tha hồ sống ảo đó nha ^^

Để mà nói thì xứ sở Kim chi mang lại cho mình khá nhiều ấn tượng, từ những món ăn đặc trưng tới những bộ Hanbok truyền thống, từ khung cảnh làng mạc cũ xưa, những hòn đảo thần tiên làm say đắm lòng người tới những toà cao ốc chọc trời nổi tiếng, hay những khu trung tâm thương mại với hàng trăm điểm mua sắm mỹ phẩm mà bất cứ ai yêu thích làm đẹp cũng không thể ngó lơ,...

Nhất định mình sẽ quay lại thiên đường hoa lệ này vào mùa hè- mùa của sự nghỉ ngơi và thưởng thức lễ hội hoa rực rỡ sắc màu nơi đây 🌷🌷🌷

#landtourHànQuốc #dulichhanquoc #aritourchuyenhanquocCó thể là hình ảnh về 3 người