Mấy hôm nay em khổ thật, và em cũng sợ khi mua voucher giá rẻ, cung lượn lờ trên WTT, hỏi ý định mua 1 voucher cho căn hộ 4 phòng ngủ ở OCean villa Đà Nẵng

sau khi chào giá và thống nhất xong, mình mua 1 voucher 2 đêm cho căn hộ 4 phòng ngủ. check in ngày 2-3 và check out là ngày 4-3

giao dịch xong mình chuyển tiền thành công.

Đây các mẹ ạ, nói ko nói điêu em vào em nhận căn hộ L7 gần biển, chị Kim Anh nào đó nói là quản gia, nhưng bên em đến nơi do chậm chuyến đã hơn 11h đêm, vào lễ tân thì nhân đc tin nhắn là chìa khóa ở căn hộ nằm ở cổng bảo vệ, em ra bảo vệ lấy,

Vào nhận căn hộ em nói thật sự là em sock toàn tập

khi đó muốn ngủ thôi chứ nhưng mà em sợ cho cái dịch vụ gọi là VOUCHER lắm rồi, em thề là lần sau em đi thì em booking qua công ty du lịch chứ ko bao h mua VOUCHER nữa

phòng thì rác bay tứ tung, chăn ga còn dính dấu vết sau cuộc trăn hoa, dưới hộc bàn còn rác và còn những chiến lợi phẩm em ko tiện nói ra đây

sau đó em đợi và gọi cho chị Kim Anh nhiều lần mới được đổi nhưng nói căn hộ hết và xếp vào căn hộ 3 phòng ngủ, căn hộ này chỉ ở đc 6 người

thế là gia đình em dư ra 2 người, nên đành chấp nhận ở chỉ được 6 người

Tuy nhiên căn hộ này cũng đạt đc chất lượng 3 sao chứ ko đến nỗi tệ như căn hộ bên kia

sáng hôm sau em đòi chuyển lại căn hộ 4 phòng ngủ cho bên em thì ko có phòng và em check out

Đó là giai đoạn 1

và giai đoạn 2 lài đòi nợ

Sau khi booking em chuyển tiền hết thế nhưng em chỉ ở 1 đêm 3 phòng ngủ thôi vậy mà khi em đòi tiền bên Kim Anh ko chịu trả và còn nói này nọ với em, sau đó thống nhất trả 6tr thôi, mặt dù căn hộ bên em book 7.4tr/đêm và

EM thù và em thề em cạch mặt các DỊCH VỤ gọi là VOUCHER, trong khi không ai đứng ra giải quyết

đêm đó dư 1 gia đình giữa đêm hôm 12 h chẳng biết làm gì em phải đt tứ tung, sau đó liên lạc được Bạn Châu Loan hay Lan gì trên wtt này booking giúp phòng, thấy giá cũng hơi cao nhưng mà chất lượng phục vụ tốt,

sau đó em nhờ bạn Loan book thêm 3 đêm ở Hyatt tuy giá cao hơn so với VOUCHER chào cho em nhưng em có cảm giác an tâm hơn!

EM sợ VOUCHER