Chào mọi người, đầu tiên mình xin giới thiệu, mình là một người đà Lạt, hiện đang làm việc và cũng có 1 khách sạn tại đà Lạt, nhưng mục đích mình lập ra cái topic này ko phải là để quảng cáo cho khách sạn mình ( vì thế mình mới nói trước luôn để đỡ mất công sau này có ace nào tra cứu thông tin về mình lại bảo chỉ là chiêu marketing, mục đích của mình ko phải vậy)

Là một người sinh ra và lớn lên ở Đà Lạt, mình khá am hiểu về địa phương, trong khi đó, mình thấy rất rất nhiều khách du lịch lên Đà Lạt 1 lần rồi ko quay trở lại, lý do là họ ko thấy gì hay ở đà lạt ( điều này 99% mình chắc rằng họ ko có hướng dẫn đi đâu, chơi gì mới chán đến vậy ) hoặc là bị chặt chém ko thương tiếc tại những địa điểm ăn uống, du lịch. Vì lẽ đó, là một người yêu quê hương, mình muốn những người khách bốn phương đến tham quan Đà Lạt sẽ có những ấn tượng đẹp và đi nhiều lần nữa, vậy nên mình lập topic này với mục đích là giải đáp, chỉ dẫn cho những bạn nào còn băn khoăn hay thắc mắc khi đi du lịch tại đây về tất cả mọi thứ ( trong tầm hiểu biết của mình)

http://www.mediafire.com/download/r4xlo2njxola0bg/CAM_NANG_DA_LAT.pdf

Các bạn nào đã down được rồi vui lòng comment 1 câu ở dưới topic để nó nổi lên cho những bạn chưa biết có thể vào down nhé ( sống vì mọi người đừng ích kỉ)

Bạn nào ko down được thì có thể mail vào địa chỉ : @gmail.com">lehoang0602@gmail.com. Mình gởi cho

Các bạn lưu ý không hỏi mình về phòng ks của mình, giá cả này kia, mình sẽ không trả lời nhé. Mong các bạn thảo luận đúng chủ đề không mod ban thì mệt lắm. Chúc các bạn có 1 chuyến đi vui vẻ