Xin chia sẻ các mẹ kinh nghiệm du lịch Tuần Châu của nhà em hôm 30/4 /2015.

ngày đầu nhà em đi du thuyền trên biển Royal Wings 2 ngày 1 đêm. Tiền nào của ý. Ưng từ A-z. Nhưng đi 1 đêm thì ít quá nên quyết định đặt ksan trên đảo Tuần Châu ở thêm 1 đêm. Thảm hoạ bắt đầu từ đây, làm chuyến đi của cả nhà em chìm nghỉm trong bức xúc.

chưa đi tuần châu bao giờ nên em đặt phòng qua cty du lịch. Đc giới thiệu khách sạn Atlantic Tuần Châu tiêu chuẩn 3 sao. Em nghĩ 3 sao chất lượng chắc ko tệ. Giá ngày lễ hơi chát 1tr700 phòng triple, 1tr400 phòng twin. Thôi đành chấp nhận, có chỗ nghỉ là ok rồi.

ôi thôi, ngay khi bước vào cổng khách sạn đa thất vọng toàn tập. Đầu tiên là cầu thang. Đi du lịch mang vác vali và xe đẩy em bé (nhà em có bé 7thang đi) leo 2 tầng cầu thang mới đến lễ tân làm em muốn ngất. Trơi thì nóng vật vã, cầu thang cao vun vút. Thiết kế em cho là hơi ngu ngốc.

Tiếp đến, chờ 2 tiếng mới có phòng. Lễ tân thì thái độ cực kì đáng ghét và ko lịch sự chút nào.

Em nghĩ ngày lễ đông nên thôi chấp nhận tiếp.

đến khâu check in, đi lên phòng. Hỡi ôi cái thang máy to như con bò, đứng 2-3 người đi lên tầng 5 mà chỉ muốn xỉu vì ko có tí ko khí nào, ngột ngạt ko thể tả đc.

Phòng ốc xấu điên, cũ kĩ, bẩn thỉu, nước nóng ko có, ksan kêu phòng này bị hỏng chưa kịp sửa, anh chị thông cảm :( em nghĩ ko bằng cái nhà nghỉ đểu ở hà nội 250k/đêm. Bức xúc dồn nén bức xúc. Buffet sáng như cho lợn ăn.

em đawtj phòng twin nó cho em cái phòng 2 giường bé tí ko ghép đc vào nhau, cả nhà em đêm nằm khổ sở vì 2 vợ chồng phải nằm nghiêng bên nọ nghẹo bên kia chắn cho con ko lăn xuống đất tren 1 chiếc giường 1m2 T,T

Còn vụ wifi, lễ tân bảo phòng chị xa quá nên ko bắt đc chị thông cảm. Cái đ' gì cũng thông cảm làm e lộn hết cả mề. Mà thuê tiền triệu chứ có ít đâu. Nó bảo chị bắt thử wifi khách sạn bên cạnh xem đc ko ?????? Ko đc thì em cũng chịu ạ. Ôi vãi cả trả lời.

Cho em đánh giá thì cái ksan này âm sao nặng. Nếu 500k/đêm thì em còn tạm thông cảm, chứ thu gần 2trieu 1 phòng 1 đêm thì quá ăn cướp.

Mẹ nào muốn trải nghiệm bỏ tiền ra mua bức xúc hãy đến với Atlantic Hotel Tuan Chau nhé.