Chào mọi người!

Bé nhà mình được 1 tháng tuổi. Khi 1 ngày tuổi bé nhập BV nhi TW, khi siêu âm bé trong giấy siêu âm có kết quả: "Thông liên thất, teo tịt động mạch phổi, tuần hoàn bàng hệ" nằm ở đó khoảng 1 tuần thì họ cho ra viện BS ở đây không nói gì cả chỉ hẹn 1 tháng sau khám lại. Hiện tại mình đang chăm sóc bé tại nhà, cứ nhìn cháu thở là mình sót ruột quá, thở mạnh lắm, ăn bao nhiêu chẳng tăng cân mấy mà hình như ăn để dành cho việc thở của bé.

Ngày 14/10/2011 mình đưa bé ra khám bác sỹ Lân Hiếu có kết quả cụ thể hơn tim bẩm sinh: APSO Type II-III. Nhưng bắc sỹ Hiếu chưa nói khi nào mổ cho bé, không biết như vậy là con mình ở loại II hay loại III

Mình nghe nói bệnh tim bẩm sinh loại I,II ở VN mổ được loại III loại IV bên Sing hay bên Hàn họ mỏ giỏi lắm. mình không biết là hết bao nhiêu tiền chỉ thấy mọi người nói là 300-400 triệu. Có bạn nào biết chương trình tài trợ cho bé nhà mình giúp mình với

Nhà mình kinh tế không khá giả, lại ở nông thôn Mình sức khỏe cũng yếu do bị huyết tán máu bẩm sinh, Mình đã làm sổ hộ nghèo.

Ai có biết điều gì tư vấn giúp đỡ mình với, Gia đình mình cảm ơn rất nhiều

Mail của mình là @gmail.com">nguyenkhacloi83@gmail.com số điện thoại của mình 0976 693 369.

Cảm ơn bạn 1 lần nữa