Trước đây em thường dùng lò vi sóng để hâm sữa và hâm thức ăn cho con, nhưng mà chị hàng xóm bảo hâm bằng lo vi sóng sẽ làm mất chất dinh dưỡng trong sữa với thức ăn. Em lên mạng và tham gia các group mẹ bỉm thì em tìm được máy hâm sữa và thức ăn của nhà Tommee Tippee Easi-Warm. Dùng được tầm 2 tuần thấy ưng quá nên em mới lên đây để review cho các mom nè

Máy này hâm nóng nhanh, thời gian hâm nóng phụ thuộc vào dung tích và nhiệt độ ban đầu của sữa với thức ăn của con nha các mom. Máy rất dễ sử dụng, có núm vặn để cài đặt chế độ hâm sữa và thức ăn giúp người lớn tuổi như ông bà của Su nhà em vẫn có thể sử dụng khi em vắng nhà nữa nha các mom. Thiết kế vừa vặn với tất cả các loại kích thước bình sữa chứa được hầu hết các kích cỡ, từ bình cổ rộng đến bình cổ hẹp, từ chai đến hũ cho ăn tự nhiên của con trên thị trường luôn nè. Chất liệu máy cực kỳ an toàn, không chứa BPA, đảm bảo tuyệt đối không ảnh hưởng đến sức khoẻ của con

Mom nào chưa biết nên chọn máy hâm sữa và thức ăn của hãng nào thì nên tham khảo nhà Tommee Tippee nha
hình ảnh