Chào các mẹ, hôm nay mình muốn chia sẻ cho các mẹ kinh nghiệm TĂNG SỨC ĐỀ KHÁNG, CHỮA VIÊM PHẾ QUẢN, HO, CẢM CÚM và giúp bé nhà bạn tăng cân, ăn ngon miệng hơn CHỈ TRONG MỘT TUẦN.

Con mình năm nay 3 tuổi, trc nặng có 11kg, sức đề kháng yếu nên hay ốm vặt lắm. Nhìn con còi cọc mà đau lòng sót ruột lắm các mẹ ạ. Mình cũng tìm mọi cách để tăng sức đề kháng với tăng cân cho con. Mình cho con đi viện dinh dưỡng khám rồi về áp dụng theo chế độ họ yêu cầu cũng chẳng ăn thua, con mình tăng đc có 1kg. Mình còn thấy trên TV quảng cáo cái gì giúp trẻ hay ăn chóng lớn là mua liền cũng chẳng cải thiện mấy. Xong đợt mấy tháng trc có chị bạn cùng cơ quan mách cho con ăn TỎI ĐEN NGÂM MẬT ONG nên mình thử xem sao. Sau 1 tuần cho con ăn mình thấy hiệu quả rõ rệt luôn. Sau 3 tháng mình kiên trì cho con ăn giờ con mình lên đc 15kg rồi mà còn ko hay bị ốm vặt nữa. Đc cái tỏi đen ngâm mật ong dễ ăn, vừa thơm vừa ngọt nên con mình thích ăn lắm. Nó cứ đòi ăn suốt mà chả dám cho con ăn nhiều :)) Nhìn con có da có thịt mình cũng yên tâm phần nào các mẹ ạ.

Các mẹ thử cho con mình ăn tỏi đen ngâm mật ong xem, mình đảm bảo thích luôn. Cái này người lớn ăn cũng rất là tốt. Hiện mình đang mua tỏi đen về cho cả nhà cùng ăn :D

Các mẹ có thể tự làm tỏi đen ở nhà, trên mạng có chỉ cách làm đấy. Nhưng mình thì mua cho nhanh vì làm lâu lắm. Mẹ nào mà muốn mua mình chỉ chỗ bán đảm bảo cho, chứ giờ nhiều chỗ làm lôm côm lắm, mình bị dính mấy vụ rồi.

Thanks các mẹ đã đọc bài ạ!

Mẹ nào có kinh nghiệm gì hay thì chia sẻ nhé.