Em chào cả nhà!

Bé nhà em được 22 tháng rùi, trộm vía cháu ăn được, hồi 20 tháng cháu được 13.8kgs, qua hai tháng gần đây, đúng vào thời tiết giao mùa, cháu thường xuyên bị ốm.

Đợt ốm cách đây một tháng cháu phải uống thuốc hơn 10 ngày, (khám ở bác sỹ Xương CK Tai mũi họng), Bác cho uống AUGMENTIN, 6 hôm không thấy đỡ, em phải cho khám bác sỹ Cảnh, uống thêm 5 ngày thuốc thì đỡ,

Sau đó 20 ngày cháu lại bị sốt, không ho nhiều, chi hơi một chút thôi, em ra hiệu thuốc gần nhà: bà cho uống ERY CHIRLDREN, uống ba ngày thì khỏi ( Bác sỹ Cảnh đi trực không khám được) nên phải ra hiệu thuốc gần nhà đấy,

Hôm kia cháu lại sốt biểu hiện nhu lần trước (bác sỹ Cảnh lại đi trực), em lại ra hiệu thuốc gần nhà, bà cho thuốc y nhu lần trước, uống hôm qua thì đỡ rùi,

Cháu đang gửi ở cô gần nhà, nhà cửa cũng ấm áp, kín gió, em vẫn cho mặc quần áo ấm áp, chỉ cái đêm đến cháu ngủ hay đạp chăn ra, em đã mặc ấm và quấn khăn ở cổ rùi. Mà sao đợt này vẫn bị ốm và sốt thế, không phải mọc răng gì cả,

Em đang bối rối lắm, không biết phải làm thế nào, vì con cứ ốm thế này thì tội lắm, Bác nào có kinh nghiệm thì bảo em với a!

Tks cả nhà!