Xin chào tất cả các bạn! Khi mình viết những dòng này mình không muốn than thở hay kêu ca một lời gì, mình chỉ hi vọng mà thôi... Mình đã bị bệnh mất ngủ hơn 10 năm, từ khi còn là sinh viên. Lúc đầu mình cũng đi chữa bệnh, chủ yếu là bằng đông y, bệnh có thuyên giảm nhưng không khỏi. Thế rồi mình quyết định bỏ mặc, không thuốc thang nữa vì quá mệt mỏi....mình vẫn cố gắng học tâp rồi ra trường đi làm như bình thường dù chất lượng công việc sức khoẻ của mình càng ngày càng tồi tệ. Giờ thì mình đã có gia đình với hai đứa con thật đáng yêu...công việc và mọi cái đều rất tốt, chỉ duy có sức khoẻ của mình càng ngày càng tồi tệ. Mỗi lần nhìn hai con mình lại ứa nước mắt bởi không biết nếu mình cứ mất ngủ mãi như vậy mình có đủ sức mà nuôi và sống cùng con những ngày tháng còn lại của cuộc đời không? Mình lai bắt đầu hành trình chữa bệnh từ năm ngoái. Lúc đầu mình chữa giáo sư Lê Đức Hinh và uống thuốc được 6 tháng mình dừng vì bác sĩ kê thuốc supirit an thần kinh, mình ngủ được một thời gian đầu rồi lại khó ngủ, mình uống thuốc đó bị tăng cân và bị mất kinh nguyệt hoàn toàn. Rồi sau đó mình chữa theo thực phẩm chức năng Vision theo liệu trình điều trị của một chuyên gia, nhưng cũng chỉ thời gian đầu ngủ được. Hai mắt mình sâu quầng lại vì mất ngủ triền miên, mỗi ngày ngủ được 1-2 tiếng. Mình viết bài này với mong muốn mọi người ai biết địa chỉ tin cậy chữa bệnh, bác sĩ nào chữa bệnh này được xin mách giúp mình với, mình muốn chữa theo một liệu trình có sự theo dõi của bác sĩ mà chẳng quen biết bác sĩ nào,.. Mong mọi người giúp mình với! Mình thương con quá!