Chào các mẹ, các chị. E bình thường ngày nào cũng phải vào webtretho để đọc nhưng đây là lần đầu tiên e viết bài. Vì e mừng quá, muốn lên đây chia sẻ để những ai đã , đang bị như e trước đây có thể có thêm 1 kjnh nghiệm tốt. Bản thân e bị viêm tai giữa đã nhiều năm, lúc đầu chỉ thấy tai hơi đau, nhức và thỉnh thoảng ngứa. Em chủ quan và nghĩ rằng do chưa vệ sinh đúng nên mới thế. Dần dần do đi bơi , tắm gội để nước vào tai và thường xuyên dùng bông ngoáy tai đã làm tai em bị viêm. Cộng thêm việc chủ quan không vệ sinh đúng cách, nên tai em đã viêm nặng mà em ko hay biết. Cho đến khi tai chảy mủ màu vàng lẫn chút máu em mới tá hỏa đi viện tai mũi họng mổ. Sợ lắm các chị, các mẹ ạ. Tưởng mổ xong là xong. Nhưng ai ngờ 4 tháng sau lại tiếp tục chảy mủ. Em lại bị lại các chị ạ :(( chạy chữa đủ nơi cả năm trời vẫn bị lại. Cho đến hôm mẹ em đi công tác, được giới thiệu địa chỉ chữa bệnh của 1 bác trong Ninh Bình. Thôi thì có bệnh vái tứ phương, em cũng liều đi 1 phen. Đi xe khách vào mất 2,5 tiếng thôi ạ. Đến nơi là phòng khám hết sức dân dã nhưng đông lắm các chị ạ. Bác ấy có cái thuốc ngâm tai và bôi gia truyền, đã chữa dc nhiều người. Em cũng hỏi thăm mãi người dân xung quanh để chắc chắn thì rất nhiều người đã chữa khỏi bệnh mà thời gian ngắn, tiền thuốc lại ko cao, lại không phải dao kéo gì, chỉ ngâm thuốc và bôi thôi. Kiên trì điều trị của bác khoảng 10 -15 ngàyem đã khỏi hẳn, tai ko chảy mủ nữa. Đến giờ đã dc 1 năm rưỡi mà ko tái phát.em rất mừng nên muốn lên đây chia sẻ cho mọi người ai cũng bị như em thì thử nhé. Đảm bảo hiệu quả vô cùng.Em đã làm chuột bạch rồi nên cứ yên tâm ạ. Em cho các chị địa chỉ và số điện thoại của bác nhé.

Bác Quy

Địa chỉ : nhà số 1 đường Nguyễn du - tổ 11 phường Bắc Sơn - thành phố Tam Điệp - Ninh Bình

Số đt : 0989359265